Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Holiday Inn Helicopter Kuna nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Liz Senior, Sep 3, 2010.

  1. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani si jambo la kawaida sana hebu mtujuze mnaojua nini kinaendelea. Kuna Helicopter imetua dakika chache zilizopita Juu ya jengo la hotel ya Holiday Inn. Ni watu na raha zao, kurahisisha usafiri?

    [​IMG]
     
  2. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pengine haya ndio maendeleo yatakayopunguza foleni ikiwa wakuuu wetu watayatumia! Ha ha ha! Nilisahau kuna gharama kurusha hili dude! To be sincere this is the first time to see this hapa penyewe petu. Ngoja wenyewe walibebe kwenye kampeni! sasa hivi utawasikia manufaa ya uwekezaji siku hizi jijini Dar es Salaam wageni wanaweza kutua na chopper zao
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,760
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    I that it did not crashland:confused2:
     
  4. M

    Myamba Senior Member

    #4
    Sep 3, 2010
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli Helicopter hiyo bado umetulia hapo mpaka sasa. Wenye taarifa watazimwaga humu ili nasi tujue kinachoendelea.
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    katika building codes za kimataifa, kila high rise building linatakiwa liwe na uwezo wa kutua kwa helikopta.

    (hii ni kwa mujibu wa safety and evacuation codes za high rise buildings na pia matumizi wakati wa majanga asili)

    sasa labda hizo codes za kimataifa nazo zimeanza kutumika Tanzania.

    nipo hapa nadunduliza vijisenti nikisubiri huduma ya dar by night tour kwa kutumia chopper :smile-big:
     
  6. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha mkuu, watu mna mkwara, ila hiyo poa kweli
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nimesahau tu kujiuliza ..............tutaona kwa kutumia mwanga upi?
     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Labda ni Helicopter zinaotumiwa kwenye kampeni na Pilot wake anaishi kwenye hotel hiyo so why not 'asiipaki' kwenye eneo analolalia??:smile-big:
     
  9. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    AU ni helkopita ya CCM inamsubiri mkuu waendelee na kampeni. Nasikia alirudi kutibiwa Dar, si mnakumbuka bado anasumbuliwa na kale kaugonjwa
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Usishangae kuambiwa ni ya JK anaogopa msafara wa magari utasababisha foreni na wanachi kuchelwa kwenye miadili yao.
    Wakati wa kampeni huu tuwe makini kuchuja mambo!
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hiyo ni kwa ajili ya matumizi ya hoteli kwa wafanyabiashara wakubwa na wamepewa kibali leo kufanya majaribio
     
  12. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Isiwe imeingia nchini kinyemela bila ya ile radar yetu ya 40bn Shs kuitambua. Si wanajua ni mbovu tu? Kuna 'shehena' wameingiza na nyingine wanachukuwa, si nchi hii ya holela tu kwa wakuja?
     
  13. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Usafiri wa kutumia hericopter unataka mafunzo ya usalama wa watumiaji wa chopper wakati wa kupanda, ukiwa ndani,kushuka.
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sipati picha mijitu litoka ofisini mwao na kuanza kushangaaaaa haha hahhaha:becky::becky::becky::becky::becky:
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Si unawajua wabongo kushangaa jadi yetu
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    Ndo ilivyokuwa:becky::becky::becky:
     

    Attached Files:

    • hel.jpg
      hel.jpg
      File size:
      19.5 KB
      Views:
      19
    • hel2.jpg
      hel2.jpg
      File size:
      22.6 KB
      Views:
      24
  17. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jengo la holiday inn limejengwa na kitu kinaitwa helicap kama sikosei hii ni sehemu ya kutua helicopter then kuna ngazi unashuka unafika kwenye lifts za kushuka vyumbani au lounge. The facility was designed for avoiding traffic jam for holiday inn customers wanaenda ku catch their flight so hakuna cha kushangaa ni facility ipo na sasa nadhani imeanza kutumika rasmi
     
  18. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dah Kama vile la kubebea....zile zahabu zetu za migodi...sasa wamemaliza safirisha wanaenda pumzika na kanywaji.
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Imekuja late CCM wangeweka kwa ilani iyo na kujinadi maeneo ya uswekeni uko
     
  20. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #20
    Sep 3, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nacheka , nacheka, nacheka, nacheka......................................... nitampigia Makamba simu ili aweze kuiongeza kwenye AHADI za Kikwete.
     
Loading...