Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chaka bovu, Aug 26, 2012.

  1. c

    chaka bovu Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchumi wa tanzania unategemea sekta ipi hasa?

    1. Madini
    2. Utalii
    3. Kilimo
    4. Viwanda na biashara
     
  2. a

    andrews JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kitendo cha waislamu kugomea sensa ni rais wa tz ndiye wa kulaumiwa sababu sheikh ponda ni muumini mwenzake rais na anashindwa kuwachukulia hatua kama alivyofanya kwa mgomo wa madaktari na walimu huu ni uzembe na udhaifu wa kikkwete kama rais anaweka dini mbele kuliko taifa anaamini katika hilo ushahidi upo mwingi.na kama taifa hili litaingia kwenye vita ya kidini kiongozi atakayebeba mzogo huu ni jakaya kikwete.kama angelikuwa ni mchungaji mtikila kasema wakristo wasusie sensa basi manyang'au wa usalama wa taifa na polisi wangeshamuweka ndani mtikila sasa kikwete acha udini na ongoza taifa kwa misingi ya uongozi na si vinginevyo ubaguzi wa kidini utazikwa nao hata ukienda kaburini maan wewe ndie muanzilishi n​a unaendekeza.
     
Loading...