Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja zisizo na mwelekeo wa maendeleo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwakalinga Y. R, Sep 1, 2011.

  1. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama watanzania wenye upeo na mtazamo chanya tuna haki na wajibu wa kuwapuuza hawa wanaoandaa na kutetea hoja za kibaguzi/chuki zenye muelekeo wa kugawa nchi ikiwa ni kidini ama kimakabila.Hawa ni wenye fikra potofu,wavivu, mawazo yao yametawaliwa na tamaa za kuhodhi na kumiliki mali/madaraka makubwa pasipo kujishughulisha.
    Mungu Ibariki Tanzania
     
Loading...