Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja zinazoanzia magazetini zinakuja JF, Je hoja zinazoanzia JF zinaishia JF?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MPadmire, Oct 30, 2009.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Swali, mara nyingi naona hoja nzuri humu lakini naona hazifiki print media. kama magazeti lakini naona hoja zinazotoka magazetini zinaletwa huku.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Its two way traffic mate! fatilia
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Jamii iko juu,
    tunachukua kutoka magazeti kisha tunazichanganua kwa kina maana zinakuwa ni data (most of them)
    lakini huku JF hoja zinaanzia kwenye data hadi kuwa information huku huku.
    sasa kitu kishakuwa information hakiuziki sokoni, na magazeti yako kwa ajili ya kuuza.
     
Loading...