Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja zimeisha, Watu wataisha, Tutajadili nini tena?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pope, Mar 27, 2008.

  1. Pope

    Pope Senior Member

    #1
    Mar 27, 2008
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilinichukua Muda mrefu sana kuamua kujiunga nilikuwa nasita nikiona jinsi watu wanavyokata hoja kwa NGUVU ZA HOJA na kujibu hoja kwa hoja, na ndivyo nilivyopokelewa nilipotupa karata yangu ya kwanza tuu.

    Nikitoka kwenye mishe mishe nitaangalia Jambo Forum kwanza ndio niangalie kwingine, magazeti nk.

    Lakini kwa kipindi cha siku za karibuni naona hoja za msingi zinakwisha na ilobaki tumejitenga kiitikadi na kiimani zaidi.
    Siasa za majimbo!!! Watu wana Copy kutoka kwenye magazeti na ku Paste hapa wakati wa kwenye magazeti ndio walikuwa wana Copy hapa na kupaste kule!!

    Sio nia yangu kuyasema haya lakini unajisikiaje unapofungua ukurasa na kuangalia Topic na kukuta huoni ambayo inahitaji mchango wako kama MTANZANIA ila zipo nyingi zinazohitaji mchango wako kama Mwanachama, either kutetea CCM au CAHDEMA nk, au utetee UKRISTU au UISLAM!!

    Hatari ya hii ni kuwa unajikuta unawajibuka KUTETEA UJINGA HATA KAMA UNAJUA HUU NI UJINGA kwa kuwa ni suala la imani ambapo kila mmoja ana amini upande wake unastahili zaidi ya mwenzie.

    Sasa kama hoja zimeisha (SIAMINI NA SITAKI KUKUBALI KAMA ZIMEISHA) na tumehamia kumu attack Mtu mmoja mmoja (Individuals) naimani hawa wanaweza kuisha.... Tutajadili nini?

    Wabillah Tawfiq
     
  2. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    zipo nyingi sana, tena subiri ijumaa naleta moja hiyo !
     
  3. Pope

    Pope Senior Member

    #3
    Mar 27, 2008
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ije hoja za kitaifa si kibinafsi!!
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,086
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hata wewe waweza leta si lazima ziletwe na wengine. sote ni wanachama wa jamvi hili na sote tuna haki ilio sawa ya kusoma kuchangia na kuanzisha mijadala mipya kwa mujibu wa tuonavyo
     
Loading...