Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja za kidini "zateka" maoni ya katiba mpya !

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by MNYISANZU, Oct 1, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    * Waislam wataka wimbo wa Taifa ubadilishwe kwani ni wa Kikristo na pia siku za mapumziko zibadilishwe ! * Wakristo nao hawataki mahakama ya kadhi, OIC na uvaaji wa hijab mashuleni. Source: Habari Leo [ Lead story ]. Je, kwa hali hii, ni upi mustakabali wa taifa letu?
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kikwete anavuna alichopanda, UDINI
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,803
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Duuu ila ndugu zetu ni noumaaa yani hadi mwimbo wa taifa upo kikristo ingawa ni kweli una'sound kama kwaya za kikristo sasa wanataka uwekwe kikaswida au?
     
  4. a

    adobe JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Huwa wanafikiri kwa kiwango cha insane.always *****
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Exactly. Ila madhara yake yatatutafuna sote. Solution ni ipi?
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Fafanua zaidi mkuu. Unafikiri ni lipi lifanyike ili kulinusuru taifa letu na hii sumu hatari?
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kipi kifanyike ili ku-balance mambo?
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mbona wimbo wetu wa taifa unaendana na nyimbo/wimbo wa mataifa mengine mengi tu ya Afrika?
    Ina maana katika hizo nchi nyengine hakuna waislam?
     
  9. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    hhahaa
    vipi ingekuwa kama BONGO FLAVOR
     
  10. M

    Mbofu JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha! Islam kwishney! Hv hyo katiba itakuwaje? Cant imagine
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,803
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    kama vipi utuweke unao'sound kama mchiriku au taarabu
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,803
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    hakuna kubalance chochote ni kuwalemaza huko
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Kama kuna mtu alikuwa anautumia kwa kufikiri utasaidia ku cover weakness zake alijidanganya. Ndio kabisa unaonyesha udhaifu wote!
     
  14. B

    Bin omary Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona kuhusu wakristo wanaoshabiki vimini hamusemi? Coz mtoa mada kasema watoa maoni wanatoa hijab zipigwe maarufuku. Lakin hii hamuiyoni bali mumeona wimbo. Semeni basi kama kuna wakristo wanataka hijab maarufuku ili wavae vimini.
     
  15. peri

    peri JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tatizo ni kubwa zaidi ya tunavyodhani.
    Halikuanza wakati wa jk wala mkapa, tangu wakati wa mkoloni ndo lilipoanza.
    Tunachoona sasa ni matokeo ya mwanzo tu,
    kama taifa tusipochukua hatua madhubuti za maksudi tusitegemee mabadiliko.
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ha ha haa ili uwe kam hivi sio?

    Arabic
    كلنـا للوطـن للعـلى للعـلم
    ملء عين الزّمن سـيفنا والقـلم
    سهلنا والجبـل منبت للرجـال
    قولنا والعمـل في سبيل الكمال
    كلنا للوطن للعلى للعلم
    كلّنا للوطن
    شيخنـا والفتـى عنـد صـوت الوطن
    أسـد غـاب متى سـاورتنا الفــتن
    شــرقنـا قلبـه أبــداً لبـنان
    صانه ربه لمدى الأزمان
    كلنا للوطن للعلى للعلم
    كلنا للوطن
    بحـره بــرّه درّة الشرقين
    رِفـدُه بــرّهُ مالئ القطبين
    إسمـه عـزّه منذ كان الجدود
    مجــدُهُ أرزُهُ رمزُهُ للخلود
    كلّنا للوطن للعلى للعلم
    كلّنا للوطن

    Transliteration


    Kullunā lil-waṭan, lil-ʻula lil-ʻalam
    Milʼu ʻayn az-zaman, saifuna wal-qalam
    Sahlunā wal-jabal, manbitun lir-rijāl
    Qawlunā wal-ʻamal fī sabīl-el-kamāl
    Kullunā lil-waṭan, lil-ʻulā lil-ʻalam,
    Kullunā lil-waṭan
    Šayḫunā wal-fatā, ʻinda ṣawṭ-il-waṭan
    ʼUsdu ġhaben matā, sāwaratn-āl-fitan
    Šarqunā qalbuhu, ʼabadan Lubnān
    Ṣānahu rabbuhu, li-madā-l-azmān
    Kullunā lil-waṭan, lil-ʻula lil-ʻalam,
    Kullunā lil-waṭan
    Baḥruhu barruhu, durratush-sharqayn
    Rifduhu birruhu, māliʼu l-qutbayn
    ʼIsmuhu ʻizzuhu, munzu kāna-l-judūd
    Majduhu ʼarzuhu, ramzuhu lil-ḫulūd
    Kullunā lil-waṭan, lilʻula lil-ʻalam
    Kullunā lil-waṭan

    English Translation


    All of us! For our Country, for our Flag and Glory!
    Our valor and our writings are the envy of the ages.
    Our mountain and our valley, they bring forth stalwart men.
    And to Perfection we devote our words and labor.
    All of us! For our Country, for our Flag and Glory!
    All of us! For our Country
    Our Elders and our children, they await our Country's call,
    And on the Day of Crisis they are as Lions of the Jungle.
    The heart of our East is ever Lebanon,
    May God preserve him until the end of time.
    All of us! For our Country, for our Flag and Glory!
    All of us! For our Country
    The Gems of the East are his land and sea.
    Throughout the world his good deeds flow from pole to pole.
    And his name is his glory since time began.
    The cedars are his pride, his immortality's symbol.
    All of us! For our Country, for our Flag and Glory!
    All of us! For our Country
     
  17. peri

    peri JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nyani haoni kundule mkuu,
    we hujui?
    Hapa mada itakuwa ni wimbo wa taifa na siku za mapumziko, yakwao hawayasemi.

    Fungua macho yako ndugu,
    Umesahau kauli ya mch msigwa bungeni kuhusu serekali ya znz kuwabana watu ktk mavazi hasa mwezi wa ramadhani?
     
  18. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Habari yenyewe hii hapa
    My take :: Kwa kiasi kikubwa watu wengi inaonekana wako-misinformed, hebu angalia baadhi ya sehemu nilizo-highlight.
     
  19. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Watu wanaacha kujadili mambo ya msingi, wanataka siku za mapumziko ziongezeke...
     
  20. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Slaa anavuna alichopanda kahamishia kanisa Chadema
     
Loading...