Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja za Katiba na Dowans Zatupwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ribyata 2010, Feb 8, 2011.

  1. R

    Ribyata 2010 Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katibu wa Bunge amesema Hakuna haya ya kuzungumzia hoja ya katiba
    ambayo ilitakiwa kuwasilishwa na Mbunge wa Ubungo Mhe John Mnyika kwa
    sababu Serikali imeanza mchakato wa Katiba Mpya

    Kuhusu suala la Dowans amesema kesi hiyo iko mahakamani kwahiyo Bunge
    haliweza kuzungumzia suala hilo kwa sasa .



    Nitaendelea kuwapa report........yanayojili hapa ktk ofisi za bunge dodoma.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa taarifa lakini hawa jamaa wanataka nchi hii isiwe kisiwa cha amani kwa kuzuia hoja binafsi bungeni hiyo ni kuzuia uhuru wa kuongea.
     
Loading...