Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja za Chadema zinapojibiwa kwa MATUSI, [video]

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Majasho, Mar 30, 2012.

  1. M

    Majasho JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF naomba mtoe muda wenu kido msikilize huyu Mbunge wa CCM akijibu hoja kwa matusi. Hata kama Chadema nao walitukana, hii sio suluhisho kabisa, ni aibu.

    i am very disapointed with such a shameless statements pronounced infront of grown ups and children by the mp.
    Lusinde, you are so stupid. Such words cannot be uttered by such a grown person like you let alone an MP.You are disgusting man. And am assuring you, you will never get back into parliament.I think you lack some senses, seek some medical advice please.Unazungumza maneno ya kipumbavu mbele za watoto.Shame on you stupid mp.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,390
    Trophy Points: 280
    matusi aliyotukana huyu mwehu yataimaliza ccm na kamwe dhambi hiyo itamwandama milele na kumtafuna milele yeye na familia yake.
     
  3. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,484
    Trophy Points: 280
    Duh...! Siwezi kuamini kuwa huyu ndiye aliyemwangusha Mzee tinga tinga! But on the other hand kama anadai Chadema wana mimba, sijui yeye ana nini maanake hilo tumbo, labda atapwaya tu kwa akina Komba na Wasira! Hata hivyo simshangai huyu kwani aliwahi kutoa kauli bungeni ya kutaka milango ifungwe ngumi zitembee na kwa kweli bunge letu linanajisiwa na mijitu dizaini hii. Kinachosikitisha zaidi ni kule kuwaona na kuwasikia wana CCM wakimshangilia huyu mwehu kila anapoporomosha matusi tena mbele ya watoto. Ngoja niwaachie uwanja akina Rejao, Ribosome na wengine lakini ukweli ni kwamba kujiita mwana CCM hivi sasa kunahitaji ujasiri wa pekee !
     
  4. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Sijataka hata kumaliza kuangalia manake it is a shame for the country to have such kind of leaders
     
  5. R

    RMA JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni watanzania! Kwa mtindo huo wa ushabiki wa siasa uchwara, bado safari ni ndefu! Umaskini na dhiki mnajitakia wenyewe! Iwapo watanzania mnamchagua mwendawazimu kama huyu kuwa kiongozi wenu hata haiingii akilini! Huu ni wakati wa mang'amuzi na mabadiliko ya kweli na ya dhati!! Viongozi wa sampuli hii hawafai hata kuwahudumia mataahira!! Ama kweli!!

     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Na huyo ndo alochaguliwa among the best! He must be a cursed fellow!
     
  7. R

    RMA JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeamini sasa kwamba hakuna utawala wa sheria Tanzania. Huu ni ushahidi wa kutosha wa kumtia mtu hatiani na chama husika kupewa pingamizi. Kwa ushahidi huu, tume ya uchaguzi nayo inasema nini kuhusu hili? Tume inaruhusu mambo kama haya katika kampeni!
     
  8. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ana elimu gani huyu? Mbona kauli kama hizi ni za mtu mwendawazimu ambaye hata hajaenda shule? Huyu ni mbunge kweli? Waliomchagua wanahitaji kutubu!!
     
  9. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Mimi nimesomea psychatric anaysis,ukimuangalia huyu bwana facial explanation wakati anaongea hakuna swali sio mzima,ana matatizo makubwa kichwani ,kama sio msuba basi ni kichaa cha kurithi,CHADEMA as one of the startegy 2015 pelekeni makada wa kutosha jimboni kwa huyu bwana na aporomoshe haya matusi mbele ya wazazi wake,nadhani kwa Arumeru amewadharau sana,hata kama ni kichaa hawezi kuongea hivi mbele ya kinsmen wake.
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa niwakuombewa wakuu,
    Mungu anabadilisha watu, Hope atabadilika tuu na kutubu,
    ANAONGEA YOOTE HAYO KIPINDI CHA KWARESMA
     
  11. c

    collezione JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Bangi zinamsumbua huyo. Na uzee wote inaelekea bado anavuta bangi
     
  12. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    He must be drank; siyo akili zake na hata hao wanaomsikiliza siyo wazima kichwani
     
  13. kilght

    kilght JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bange!!
     
  14. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    i miss u FF
     
  15. Mkomamanga

    Mkomamanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Maskini CCM kifo cha nyani ni miti yote kuteleza na Ole wa Sendeka na vita yako dhidi ya ufisadi tayari kwa kumnadi Lusinde umeonyesha wewe ni nani na mwafanya nini na nchi yetu. Twawatakia kifo chema kisiasa na kama hamjajua kama mnaendelea kujichafua, basi ibeni na kura huko Arumeru ila siku ya siku mtakiona cha mtema kuni. Fuatilieni au msifuatilie wanaotoa maoni yao, lakini utu wa mtu ni kitu cha maana kuliko nafasi za kipumbavu na kijinga ndani ya serikali ya wananchi wa Tanzania ambayo lazima siku moja itaisha tu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mkomamanga

    Mkomamanga JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hapana jamani kanda hii itengenezwe na kuandikwa SERA ZA CCM kwa WATANZANIA maana huyu ni mjumbe wa NEC na nimwakilishi wa wananchi na nimtunga sheria kwa mjibu wa katiba yetu. Anaitwa Mheshimiwa na siku wanapitisha kuitwa neno mheshimiwa waligongana kama wakenya wakitaka waitwe watukufu!!!! Tanzania yetu ndiyo hii!!!

    Katika kampeni zote za CDM tumieni kanda hiyo na baada ya hukumu ya Arusha itumieni kuwavua magamba waliokataa kuvuliwa magamba ili TZ iwe bila magamba na mafisadi
     
  17. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    siamini kama Mbunge anaweza kutukana kwa heshima aliyopewa ya kuwakilisha wananchi wa jimbo lake............
     
  18. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi sheria za nchi zinasemaje kwa mtu anayetukana hadharani?

    Lema na Dr slaa hawawezi mfungulia kesi?




     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli lusinde ananuka
     
  20. M

    Mangu shadrack Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiv kama wafuasi wa chadema wangeshikwa na jaziba na zani arumeru ingekuwa kama misri.kiongoz mkubwa ambaye anawakilisha watu.anasimama jukwaani nakuonge upuzi. Ni ajabu jamani.
     
Loading...