Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja za CHADEMA zajibiwa na dagaa ndani ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ringo Edmund, May 30, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nmesikia viongozi ndani ya ccm wakijibu hoja za zitto kuwa ni za kichochezi na zinaweza kuleta machafuko na umwagaji damu,siingii kwenye hoja za Nasari kwa sababu mwenyekiti wa chama alishalitolea msimamo wa chama hata kama ccm wanajifanya viziwi na hata jalada lake lipo kwa dpp kama si polisi.
    Nije kwa hili la zitto madai ya Zitto si ya kwanza kuyatoa na kujibiwa na ccm,tunakumbuka ya buzwaji,benki kuu,waziri wa fedha nk.ccm wasijifiche kichwa kama mbuni wana serikali na kama zito ni mchochezi kazi ya wanasheria wa serikali ni nini?
    Hatuna serikali?mwanasheria wa ccm anahusika vipi kutolea maelezo mambo ya nchi?kwa nini asiyasemee mwenyekiti wao?mbona alikuwa dodoma.
    Zitto ni nani hadi aogopwe kama kwelini mchochezi?kwa hiyo mnamwomba asichochee mnachokiita machafuko?
    Mbona chama kikubwa kama wanavyojiita wenyewe kimekosa nohodha?hawa waliotoa tamko ni kina nani hadi wautangazie uma kuwa serikali haitavumilia wanaoleta uchochezi?huyo mwanasheria wa ccm hana mamlaka ya kumshitaki zitto na kama anayo mbona anadhalilisha fani ya sheria?tanzania tumefikia hapa?
    Kila mtu ndani ya chama nkiongozi wa kiserikali?nasema sielewi na kama ndiyo style ccm wamefikia hakika hakuna kitu tena.

    Machafuko nchini yataletwa na matendo ya watawala. na si wapinzani.
    hamuwezi kutuambia rada imenunuliwa kifisadi ila hakuna mtanzania aliyehusika,pesa zilichukuliwa benk na majini?ccm kuweni makini tunapima kauli zenu.liangalieni hili alilosema zitto kesho na keshokutwa litajulikana ukweli na uwongo.mlivyoambiwa la Idd Simba na uda majibu yenu tunayakumbuka leo yapo wapi?

    Zitto karibu ulitolee ufafanuzi.
     
  2. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu usiwashangae hawa wamefilisika kimawazo.
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu afadhali ameliongea zitto Kama angeongea mnyika au tundu lissu mbona hata humu jamvin kusingekalika pro CDM wangepata shida sana
     
  4. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mfa maji haishi kutapatapa!
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa ndugu yangu wewe bado unaijadili ccm hii ilyojichokea,kwa kweli mtu akitaka kukata roho lazima atupetupe miguu ,ndo kinachofanywa na ccm sasa hivi
     
  6. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hutakiwi kwenda kwa mganga kupiga ramli, ki ukweli ccm kwisha habari hata Nape analijua hilo.
     
  7. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napita nitarudi kama Zitto atatokea( Marekani )
     
  8. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hata hawaelewani wao kwa wao, kwa hiyo hawatuumizi kichwa hata kdgo
     
Loading...