Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja za bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMKA, Jul 16, 2011.

  1. A

    AMKA Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hellow waungwana hebu tujaribu kuwaza na kuwazua hoja zinavyoendeshwa bungeni. Utamsikia mweshimiwa mbunge anapopewa nafasi ya kuchangia hoja ananza na kusema mimi naunga mkono hoja asilimia mia moja alafu ananza kwa kusifia hotuba na kutia mbwembwe na madoido kibao. Badae unashanga ananza kuelezea tena madhaifu yanayojitokeza kwenye muswada husika. Anaukosoa wee!! mara anapomaliza kukosoa anasema naunga mkono hoja. Sasa sisi wananchi tunashindwa kumwelewa anasapoti kua hayo madhaifu yaliyopo kwenye muswada hayana shida yaendelee kuwepo au anamanisha nini?? Haswa waheshimiwa wabunge wa chama tawala sijui ni sera ya chama kua usipinge hoja inayotolewa na mweshimiwa waziri wa chama chako au mnamanisha nini??. Nawashauri waheshimiwa haswa wa chama tawala pitisheni hoja kulingana na maslahi ya wananchi waliowaweka madarakani badala ya kuangalia maslahi ya chama.
     
Loading...