Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja ya Mnyika kuhusu katiba, Makinda ameikubali!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TUNTEMEKE, Dec 31, 2010.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Spika wa bunge la Tz,Anna makinda,jana alitoa tamko la kuikubali hoja binafsi ya Mh.mnyika kuhusu uendeshaji wa mchakato wa kuanda katiba mpya.ANNA alisisitiza kuwa bunge litatumia mamlaka yake kisheri namna tunavyoweza ipata katiba mpya.
    Pia alipendekeza ushirikishwaji wa wananchi kwa wingi katika mchakato huo.Vilevile alidai ni muhimu MNYIKA aidadavue vizuri hoja yake pindi atakapopewa nafasi ya kuitoa.
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    that good news
     
  3. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mnyika anaingia moja kwa moja ktk historia ya Tanzania. Safi sana kijana. Kafulila jiandae vizuri ikwamishe Dowans nawe tukuweke ktk vitabu vya Tanzania huru ya mwaka 2015.
     
  4. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Good news, taarifa hii kwangu ni sherehe tosha ya kuumaliza mwaka 2010
     
  5. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Wadau hapa ndipo tunapotakiwa kutoa michango yetu kama inavyoendelea kwenye lile jukwaa la katiba nini kiwe included na nini kiwe ommited ili Tanzania yetu iwe mahali salama pa kuishi.
     
  6. C

    Chief Rumanyika Senior Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa-Tanzania wenzangu, katika hili naona mwanga wa mshumaa mwisho wa kalivati!!!
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hewalaaaaa!!!!!

    Werema Werema!!! Werema Werema ah ah!!! Kombani Kombani!!! Kombani Kombani ah ah!!!
    Mnyika Mnyika!!! Mnyika Mnyika ah ah!!! Dodoma Dodoma!!! Dodoma Dodoma ah ah!!!
    Makabwela Wenzagu Oh!! Makabwela Wengu Oh Oh!!!

    Naweza Yote KATIKA YEYE ANITIAYE NGUVU. Asante Mungu!! Asante Tanzania yangu!!!! Watanzania Uwezo Tunao!!!!
    Na sala za amani, mshikamano, na umoja wetu wa kitaifa ziendele kwa jina la:

    1. Katiba MPYA.
    2. Tume huru ya Uchaguzi.
    3. Tume huru ya Bunge kuchunguza kilichojili kwenye uchaguzi wetu 2010 na kutoa dira sahihi.

    Visiwani tusilale, Bado Mapambano
    Na Bara tusiote Bado Mapambano
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mnyika, Mama Anna Makinda na bila shaka kijana mwenzetu JOB NDUNGAI; you make my day!!! I am more than happy!!! No greater a present for the New Year festives than this.

    Asante sana Mwanasheria Mkuu wetu Mhe Makungu, Mzee Chande usitufungi milango kudai haki na wewe Said Mwema haki zetu kuandamana bila vurugu unazifahamu sana wewe kama askari uliowahi kupata exposure ya kimataifa kule INTERPOL. Hivyo hatutegemea kuona haya madudu ya vijana wako tena mwakani.

    Mshauli Kamanda wetu Kova atulize boli kidogo kwani tunamstahi tu shauri ya kazi njema aliotufanyia Watanzania akiwa mkoa wa Mbeya - asiharibu hiyo rekodi zuri.

    Bunge Oyyeeee!!! Mwaka Mpya Hoyeeee!!! Tanzania Huru Upya Hoyeee!!! Wabunge wote Hoyeeee!!!
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Nguvu ya umma ni kubwa!
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Japo ni nusu safari lakini kwa maneno huyu mama ya kutia moyo; leo nitasheherekea mpaka kunakucha ndani mwetuuuuu!!!!!

    Kumbe chembechembe za STANDARDS AND SPEED zingine huenda bado zilibakia ndani ya Mama Makinda. Kweli kwa Bwana Yesu hakuna lisilowezekana kasa WABUNGE MACHO YOTE KWENU; Ngeleja fanya maandalizi tangu sasa Umeme hakuna kukatika bungeni.

    Emmanuel Nchimbi; vyombo zaidi vya habari viruhusiwe Bungeni Dodoma tangu January 2011.
     
Loading...