Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja ya mheshimiwa zitto na cuf&tlp

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lidoda, Apr 21, 2012.

  1. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 520
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60

    Wanajamii mpaka sasa hivi bado nina maswali nadhani mtanipa majibu. Mpaka sasa hivi mbona sijafahamu kwa nini wabunge wa CUF,TLP, wametia sahihi katika hoja ya Zitto ya kutokuwa na imani na utendaji wa Pinda. Mbona tangu mwanzoni mwa bunge hili walikuwa pamoja na magamba???!!! Ukianzanzia kura zote walizopiga wakati wa kumchagua spika kati ya Mheshimiwa Marando(CDM) na Anna Makinda(CCM), hawa wabunge wote walimpa kura Mheshimiwa Makinda.Sasa kinachonishangaza vilevile huu uwingi wao, yaani kama sikosei nafikiri wabunge wote wa CUF wameweka sahii ya kutokuwa na imani na Pinda, sasa hapa kuna nini? Je wameshagundua kuwa walikuwa wanapelekeshwa na Magamba bila fada yeyote? Je wanaogopa kura za majimboni? Nakama kweli amri ya wana CUF imetoka makao makuu kama inavyosemekana na makao makuu ni Maalimu Seif, je yeye na bosi wake huko ZNZ uko salaama kweli? Hii ndoa yao ni ya mkataba mpaka 2015?
    HAPA CHINI NI MAJINA YA WALIOPIGA KURA YA KUTOKUWA NA IMANI NA PINDA
    1 5. Deo H Filikuchombe- CCM
    2 18. Aphaxar K Lugola- CCM
    3 2. Chiku Aflah Abwao -CDM
    4 6. Pauline P. Gekul-CDM
    5 8. Prof.Kuliyokela Kahigi- CDM
    6 9. Naomi M Kaihula – CDM
    7 10. Sylvester Kasulumbayi- CDM
    8 11. Raya Ibrahim Khamis - CDM
    9 13. Susan L Kiwanga-CDM
    10 14. Grace Kiwelu CDM
    11 16. Joshua S Nassari –CDM
    12 17. Tundu A Lissu- CDM
    13 19. Susan A Lyimo- CDM
    14 21. John Shibuda Magalle - CDM
    15 23. Esther N Matiko-CDM
    16 24. Joseph Mbilinyi- CDM
    17 25. Freeman Mbowe- CDM
    18 26. Kurudhum J. Mchuchuli – CDM
    19 27. Halima Mdee-CDM
    20 28. John Mnyika- CDM
    21 30. Maryam S Msabaha- CDM
    22 31. Peter Msingwa-CDM
    23 32. Christowaja G Mtinda -CDM
    24 33. Philipa G Mturano- CDM
    25 34. Christina L Mughwai- CDM
    26 35. Joyce Mukya – CDM
    27 36. Israel Y Natse – CDM
    28 37. Philemon Ndesamburo- CDM
    29 39. Vincent Nyerere- CDM
    30 41. Meshack J Opulukwa- CDM
    31 42. Lucy Owenya- CDM
    32 43.Rachel Mashishanga- CDM
    33 44. Mhonga Ruhwanya – CDM
    34 45. Conchesta Rwamlaza – CDM
    35 47. Joseph R Selasini – CDM
    36 48. David E Silinde-CDM
    37 49. Rose Kamili - CDM
    38 50. Cecilia Paresso- CDM
    39 51. Kabwe Zuberi Zitto- CDM
    40 53. Rebecca Mngodo- CDM
    41 54. Sabreena Sungura -CDM
    42 56. Mustapha Boay Akoonay -CDM
    43 62. Mhe. Anna Marystella Mallack -CDM
    44 1. Rashid Ali Abdallah -CUF
    45 3. Salum Ali Mbarouk -CUF
    46 4. Salum Khalfam Barwany -CUF
    47 7. Asaa O Hamad-CUF
    48 12. Mkiwa H. Kiwanga CUF
    49 15. Kombo H Kombo CUF
    50 22. Faki Haji Makame-CUF
    51 38. Ahmed Juma Ngwali-CUF
    52 40. Rashid Ali Omar-CUF
    53 46. Moza Abedi Saidy-CUF
    54 52. Magdalena Sakaya – CUF
    55 55. Rukia Kassim Ahmed - CUF
    56 57. Mhe. Abdallah haji Ali - CUF
    57 58. Mhe.Khatibu Said Haji. - CUF
    58 59. Mhe. Hamad Ali Hamad - CUF
    59 60. Mhe. Riziki Omar Juma - CUF
    60 61. Mhe. Haji Khatib Kai - CUF*
    61 63. Mhe. Hamad Rashid Mohamed - CUF
    62 64. Mhe. Rajab Mbarouk Mohamed - CUF
    63 65. Mhe. Thuwayba Idrisa - CUF
    64 66. Mhe.Masoud Abdallah Salum - CUF
    65 67. Mhe. Muhammad Ibrahim Sanya - CUF
    66 68. Mhe.Ali Khamis Seif - CUF
    67 69. Mhe.Haroub Muhammed Shamis - CUF
    68 70. Mhe. Amina Amour. Nassoro. - CUF
    69 20. Moses Machali – NCCR
    70 29. Augustino L Mrema- TLP
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Taifa mbele mkuu!!!
     
  3. A2 P

    A2 P Senior Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu kizuri kama unajua kusoma nyakati. Wenzetu wameshaanza kujitambua
     
  4. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 520
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Siku zone walikuwa wapi? Hawakujua taifa mbele?
     
  5. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kafulila!? upo wapi?
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kuwa mbunge wa ccmni sawa na kuwa mlinzi kwenye nyumba ya mhindi, sorry kwa kuweka race/mfananisho wa kirangi.
    Nia yangu ni kuonyesha tabia za hao ndugu zetu!!
     
  7. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati,,,,,,,nyakati,,,,,,,hali ya upepo,,,hali ya uwanja wa vita kisiasa,,,,,,,political advantagies,,,,,,public suppot,,,,,,oppoturnity to win mojority,,,,,,kuelekea uchaguzi mkuu,,,,,,,kisulisuli cha cdm,,,,,,,,,,,,,,,,,,,ntarejea bdae,,,,,,
     
  8. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nahisi ile 3,000,0000,000,000.00 WALIYOCHUKUA CUF KUACHIA URAIS ZENJI INAKARIBIA KWISHA SASA WANAJIHAMI 2012 WATAAINGIA CDM KAMA SIYO KUWAUNGA MKONO? MAGAMBA HAWAAMINIKI
     
  9. l

    liverpool2012 Senior Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubunge wake ni wa mahakama,chama akija mwambia aweke sahihi.
     
Loading...