Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hoja ya katiba mpya ibebe utaifa kuliko siasa

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Bingwa wa hoja, Dec 15, 2010.

  1. Bingwa wa hoja

    Bingwa wa hoja Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dalili nimeanza kuziona kuwa yapo makundi mblimbali ya watu wanaopigania katiba mpya lakini hofu yangu ni kuwa mjadala huu umeanza kupoteza maana kwani CHADEMA wamekuwa wakiufanya kama mtaji wa kuiadhibu CCM badala ya manufaa ya taifa zima hapa kuna hatari kubwa kwani huku si kujenga tena ila ni kukomoana
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kukomona kati ya nani na nani to be precise? Ukweli unaujua lakini unapindisha dhamira yako!
     
Loading...