Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja ya Katiba mpya ianzie Bungeni. Wapinzani undeni Tume yenu ya kukusanya maoni.

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by JokaKuu, Dec 17, 2010.

  1. J

    JokaKuu Platinum Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,773
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    ..hili suala lisipochukuliwa kwa umakini litakuwa litaishia kupigwa danadana na serikali ya CCM.

    ..vyama vya upinzani kwa pamoja viunde Tume yao itakayokusanya maoni ya Katiba mpya.

    ..wapinzani waingarimie Tume hiyo na ipewe muda mfupi maalum wa kukamilisha kazi yake.
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maoni haya hayana mantiki yeyote; kwani hatua ya kwanza inayotakiwa kuchukuliwa ni kuibana serikali ili iweze kukubali kwa dhati kuanzisha mchakato wa kutunga katiba mpya. Baada ya hapo, serikali inapashwa kuonyesha utayari wake wa kukubali mabadiriko ya katiba kwa kuongoza mashauriano na vyama vya siasa na vya kijamii ili kubuni njia muafaka inayoungwa mkono na makundi yote hayo, itakayofanikisha upatikanaji wa katiba hiyo.
     
Loading...