Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja ya CHADEMA kuhusu katiba yachakachuliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Izack Mwanahapa, Nov 24, 2011.

  1. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kimsingi watu wanapounda kamati ndogo ya kushughulikia jambo fulani huwa na malengo maalum, na kamati hiyo inatakiwa kuwa huru ili kufanya kazi yake kwa ufasaha. Hatuya ya kamati kuu ya ccm kumshauri kikwete kukutana na vyama vyote vya siasa imelenga kudhoofisha hoja ya Chadema kwani kama tunavyofahamu vipo vyama vinavyounga mkono mswada wa katiba vikiwemo CUF na TLP. Kama kweli vyama vyote vya upinzani vitakutana na rais tutegemee vichwa vya habari hivi hapa:

    1. "Wapinzani wakaangana wao kwa wao"
    2. "Mswada wa katiba kusainiwa kama kawaida; Ni baada ya wapinzani kukinzana"
    3. Wapinzani watofautiana hoja ya katiba"
     
  2. Sn2139

    Sn2139 JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 827
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Pendekezo la Nec litatekelezwaje wakati tayari Rweyemam alikwishawajibu CDM kuwa Rais amekubali kukutana nao? Lakini vilevile CDM wanatekeleza makubaliano ya Nec yao, je vyama vingine vimefanya lini vikao na kufikia maamuzi hayo? Je vyama vingine vimeomba kukutana na Rais au vyenyewe vinaamuliwa maamuzi yao na Nec ya CCM?

    Rais hawezi kubadili uamuzi wake aliokwisha ufanya hadi sasa wa kuwaalika CDM na kukiri kuwa hilo ni jambo jema.
     
  3. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    itakua ni ajabu tena ya karne kwa rais kukubaliana na NEC na pia wanaojiita wapinzanzani CUF,TLP, UDP watakua wamejidhalilisha kukubali mwaliko usiowahusu, waliunga mkono hoja leo wanaenda kufanya nn?

    Maoni yangu wawaache wanaume wakaongee wao watapewa maelekezo, NCCR sina tatizo nao ni kidume kinachoibukia na kimsingi madai yao na cdm hayaachani sana wanaweza wakashiriki wakawa ndimu kwenye kachumbari ili JK ale vizuri.
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    nikisema ccm mataahira mods msinipige ban,nasubiri na bakwata nao wadai kuhusishwa,.
     
  5. Meking

    Meking Senior Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hoja inahusu katiba ya nchi sijui Chadema wanaogopa nini, kama ni upinzani bungeni hawapo peke yao.
    Nashawishika kuamini kuwa Chadema wanalazimisha kuolewa mke wa pili, nyumba ndogo au kuwa "Ccm C", nashawishika...
     
  6. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkubwa Izack umeonambali, kama hayo yatataokea kama unavyoona basi hivyo vichwa vya habari tajwa tuvitarajie... Nec Nec Nec.. sijui wanataka nn hawa watu
     
  7. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia hiyo avatar yako. Hujapata jibu bado
     
  8. N

    NIPENDEMIMI Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunajua mkweli ni nani na mnafiki ni yupi so tunasubiri chadema wanasema nini!tushaona cuf hakuna kitu, wanaharakati hakuna kitu, sasa ni chadema na nccr wabunge wao wawili!
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mkuu umenena kuhusiana na hili Unajua kiufupi TLP na CUF ni CCM haohao ila wanafanya kazi kwa kivuli cha upinzani, na hili limepangwa kwasababu wanaamini kama JK hiyo siku atakuwa katika hali ya kawaida kiakiri "Sound minded" basi ataelimishwa na kuelewa hata kama anajifanya kutokuelewa kwamba mchakato wa katiba mpya unachezewa kwa kigezo cha uwingi wa wabunge wa CCM
     
Loading...