Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HOJA MBADALA: Tuhamasishe CCM imsimamishe Membe 2015?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 3, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Ukiangalia sana kati ya viongozi wengi wa CCM na walioko serrikalini Membe ndiye anayeonekana kuja kuweza kumudu kuwa mgombea wa kiti cha Urais kupitia chama hicho.

    Ukimlinganisha na wagombea wengine (hasa Lowassa aliyejiuzulu kwa kashfa) ni Membe tu ambaye anaonekana kulindwa na mlolongo mkubwa wa kashfa mbalimbali na japo - kama nilivyosema wiki kadhaa nyuma - hajajiandaa kuwa Rais ni wazi miaka hii miwili iliyobakia inaweza kumsaidia kujitengenezea na kuwa a true "presidential candidate"

    CCM ikimsimamisha Membe kama mgombea wake inaweza kuwa na nafasi ya kushinda tena kiti cha Urais; wakimsimamisha mtu mwingine yeyote itakuwa ni mwisho wa utawala wa CCM.

    Ni kweli?
     
  2. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,503
    Trophy Points: 280
    duuuh mkuu nahisi umekosa topic ya kupost kumsimamisha membe itakuwa bora hata arudi white hair
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Si CCM si CHADEMA C KAFU hakuna mtu wa kuwa rais pale,its beta tukawa bila rais kama sasa hivi na maisha yakaenda,,,,,membe atauweza uraisi wakat kajimbo kake kanamshinda?????
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mwambei huyo,,,,,ishu si kashfa ishu ni uwezo,,,,,,,kwa hiyo kama hana kashfa awe rais,,,,duh.
    Basi hata KOMBA hana kashfa ya rushwa
     
  5. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,792
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mwanakijiji,Subiri kashfa ya pesa za Libya ndio utawajua vizuri wanasiasa wetu wana sura gani ni mapema mno kumjadili huyu nyoka wa mdimu.Ni bora mchawi Lowasa tumkabidhi mwana.
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Naona itawasaidia sana cdm kushinda! Hizi enzi si tu mtu anabebwa na chama kama ilivyokuwa kwa Mkapa "95, bali pia mtu nae anakibeba chama kama Dr Slaa "10! Membe doesnt fit in any how!
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    si kweli,,,,,maana sisiem hapo ilipo inatumia rafu tu kukaa madarakan ila hata wenyewe wamechoka
     
  8. S

    Shembago JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama nimekusoma vizuri Mzee Mwanakijiji umesema "Anaweza kushinda" mimi nadhaini yeye ndiye angalau hajachafuka sana kama hao wengine so anaweza kuleta upinzani!! Ingawaje kwakweli magamba wasahau 2015
     
  9. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kwa sisi watu wa intelejensia tunafahamu fika kuwa wewe mwana kijiji ni mpambe wa karibu wa membe, hapa jukwaani umekuja kupima upepo wa huyo rafiki kipenzi chako, kwa taarifa yako ni heri mara mia ya lowasa kuwa rais kuliko an hypocrite in born character benny membe. Naomba umwambie rafiki yako pengine mtaonana US leo au kesho kuwa mmekwama na mipango yenu tunaifahamu tunasubiri muda tu tuwalipue.
     
  10. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,792
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Membe amekosa uthubutu katika uongozi wake.Tanzania ya sasa inahitaji kiongozi jasiri katika kukabiliana na maamuzi na changamoto mbalimbali ziilizopo.Aina ya watu kama Membe ni wa kupokea maagizo tu na kutumwa siku zote.
     
  11. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Membe ni dhaifu kama Migiro
     
  12. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Naona unataka magamba waangukie pua 2015!
     
  13. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kaka mara hii umeishakachuliwa hadi kuwa kuwadi wa mafisadi kama si nepi yao?

    Huyo Membe amekupa nini hadi umzimie na kumuabudia hivyo ndugu yangu? Kweli adui yako muombee njaa na penye udhia penyeza rupia. Yaani mihemko yako yote ya miaka yote umeishia hapo? Kwanini siku hizi watu wanashabikia uchanguuu hadi kwenye mawazo yarabi?

    Heri ungenyamaza kuliko kuvua nguo mtoni usijue kuna watu. Heri kuamini kwenye unachohubiri hata watu wakakucheka kuliko kuramba matapishi yako. Pole sana bwana mdogo. Je huduma yako unauza bei gani?
     
  14. M

    Mkandara Verified User

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mzee Mwanakijiji,

    Sintopendekeza mtu isipokuwa kwa manufaa ya taifa na japokuwa Membe ni kichwa, muweza ukiachana na habari za Ufisadi wake maana huko CCM hakuna msafi kihivyo. Wayahudi walilaaniwa tena na Mungu mwenyewe lakini bado wanaitawala dunia.

    Hivyo pamoja na utetezi wako bado nakuhakikishia kwamba CCM wataweza tu kushindana ikiwa watamsimamisha Asha Rose Migiro na hii itatokana na WANAWAKE kutumia kauli mbiu ya TUKIWEZESHWA TUNAWEZA. Itakuwa sio swala la chama bali wanawake against the rest...Na amini maneno yangu watu hawatatazama tena nyuma wala kutazama uwezo wa AshaRose isipokuwa ni mageuzi ambayo kwao yatawalemaza akili..

    Kwa upande wa ushindani na hasa Chadema wanatakiwa kuanza mapema sana kumtafuta na kumwandaa mgombea japo kwa siri lakini nawatahadharisha mapema - KAZI IPO 2015 wajipange mapema na vizuri sana laa sivyo itakuwa aibu maana elimu ya Uraia haijazama vichwani mwa wananchi hivyo SHIDA na MATATIZO yanatangulia Mapenzi yao..
     
  15. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mtazamo wangu juu ya Mh. Membe kama chaguo la ccm kwa nafasi ya Urais-2015 nilishautoa hapa toka 27th December 2011 13:56:

     
  16. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Wala haifanani na issue ya Zitto.
    Dah! yaani mtu unakuwa hater hata nikiambiwa wewe ni mlozi sitakataa.
    Waachie vijana wapete, we kaa pembeni na vikongwe wenzio ..... time's up!!
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu Membe hayupo kwenye list!
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Omutwale asante sana umedadavua fresh kabisa mdau,,,,mimi kila siku huwa napochangia kuhusu membe huwa siach kugusia suala la MTAMA,,,,ukitaka maoni kwamba agombee asigombee waulize wana mtama
     
  19. Mkwaju Kombora

    Mkwaju Kombora Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Komba for president!! LoL
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    unamaanisha nini kuwa KICHWA,,,,,
    USHAHIDI????
     
Loading...