Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja;kulikokoni kwenye bei za gesi?????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kevo, Aug 10, 2011.

  1. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kulioni kwenye Gesi??Huku Tanzania ikigubikwa na hoja ya uhaba wa mafuta na mgao wa umeme bei za gesi zimepanda bei tena???Hivi mamlaka husika zinafanya nini kila leo kupindisha bei gesi???Mtungi wa 15kg umetoka elfu arobaini na nne mpaka elfu arobaini na naneĀ….
    Tunaelekea wapi na huu upandishaji holela wa bei????
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sio siku nyingi huo mtungi ulikuwa ukiuzwa 28,000/=
     
  3. K

    Karry JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nilihoji wakati fulani gas ilihadimika dar, nikaambiwa meli kutoka nijeria imechelewa, hivi ni kweli hii gas ya kupikia inatoka nigeria? wenye data kaminili mtujuze
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,259
    Trophy Points: 280
    tunarudi kwenye ujima taratibu. Serikali yetu ime categorize matumizi ya gesi kuwa ni anasa
     
  5. papason

    papason JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Huku kanda ya ziwa mtungi wa gas wa kilo 15 tunanunua kwa 60,000/, kwa kweli tutaendelea kukata miti adi mapori yote yawe jangwa!
     
  6. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Baada ya kuisoma habari hii kwenye mwananchi la jana nilimpigia simu wife aulize bei ya mkaa ni shilingi ngapi ili tuhamie huku, kwani kwa mwendo hali ni mbaya sana
     
Loading...