Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja iliyo na changamoto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibubumo, Dec 28, 2011.

  1. K

    Kibubumo Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio hivyo tena 2naelekea mwisho wa 2011, ni thread ipi ktk hoja na habari mchanganyiko iliyoongoza ktk 2011??
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi kwa nini mnataka wengine wawafanyie kazi? Kwa nini wewe usifanye utafiti wako na kuja hapa na hoja ambazo unaona zilizua changamoto? Unataka watu wengine wakufanyie halafu wewe utafanya nini?
     
Loading...