Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja: Dr Slaa atambuliwe kama "baba mdogo wa taifa"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sangarara, Nov 10, 2011.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wana JF
    Natambua kwamba watanzania tunamtambua Mwalimu Julius Kambarage Nyerere
    kama baba wa Taifa letu kutoka na key role aliyoiplay katika harakati na hatimaye
    watanzania kupata uhuru kutoka kwa wakoloni weupe.

    Ninapendekeza kwamba, kutokana na mchango ambao DR ameishautoa kwa
    Taifa letu katika harakati za kujikwamua kutoka katika utawala fisadi, dhalimu,
    kandamizi, goigoi, hovyo, jinga, zembe, shenzi, chafu, mbaya, mbovu n.k
    wa Chama cha Mapinduzi

    hasa kutokana na ujasiri alioanza kuonyesha toka Bungeni wa kuwalazimisha
    watawala wetu kuchukua hatua stahiki za kupambana na ufisadi na zaidi mchango
    wake katika kutufumbua watanzania "toka enzi za operation sangara" macho
    kiasi cha kwamba wooooote sasa tunatambua kwamba kiini cha Matatizo yetu
    ni kuwa chini ya utawala wa Chama cha Mapinduzi.

    Huku tukikumbuka kwamba ukombozi tunaoupigania sasa ni bora kuliko ule
    wa kwanza.

    Napendekeza huyu mzee awe Baba Mdogo wa Taifa Letu.
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    well noted mkuu....
    Lakini hiyo tittle atapewa?
     
  3. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Te teeehe teeh tehehe!
     
  4. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkuu uko sahihi,uyu daktari kwangu ni mfano wa kuigwa. ila badili title iwe :atambuliwe,maana umeandka :atumbuliwe. Otherwise,well noted.
     
  5. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    it shall be well with him Dr.
     
  6. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Dhana ya kutambua na kuenzi kazi na mchango wake katika ukombozi wa taifa letu ni nzuri sana. Lakini title ya "baba mdogo wa taifa" siyo title nzuri sana. Tutafute jina jingine.
     
  7. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja
     
  8. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    napendekeza BABA MWANDAMIZI WA TAIFA.
     
  9. j

    jigoku JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kiukweli hoja hii nadhani inafaa sana kumtambua kwa mchango wake kwa taifa hili,labda napendekeza tuanze kwa kuorodhesha huduma zake alizowahi kuhudumu kwa jamii.jee itafaa kuanzia kipindi alipokuwa akifanya/akitoa huduma za kiroho?

    Maana hata kipindi hicho amefanya kazi nyingi tu za kijamii bila kubagua dini wala kabila wala itikadi za vyama,na mara baada ya kuacha kazi za kidini,aliingia siasa hapo ndo akaendelea kulitumikia taifa hili.

    Hoja nzuri tuiunge mkono na tupendekeze kwa kadri itakavyofaa.
     
  10. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Baba wa pili wa taifa. Pia kuwe na utaratibu wa kuwapa jina hilo watakaofanya makubwa kwa maslahi ya taifa kwahiyo kuwe na baba wa 3...4...nk
     
  11. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono hoja,however aongoze nchi kwanza.
     
  12. h

    hans79 JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    vitendo vyake v kamili na pia uwezo timamu dr haswa si dr wa kupewa kama maandazi, astahi kuitwa DAKTARI WA TAIFA.
     
  13. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Well Said.
     
  14. M

    Mboko JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo hakuna ubishi huyu Dr willbroad Peter Slaa anastahili sana tu hata pale mlimani walitakiwa wamuite wampe Degree nyingi tu za heshima namchango wake kwa Taifa hili kwani kama sio yeye Richmond,Kagoda,Meremeta na mengineyo tusingefahamu na bado ndio kawaamsha Watanzania wengi ambao walikuwa washachoka na maisha and now we know na hatudanganyiki tena.Dr Willbroad Slaa ipo siku mtasikia kaitwa Norway kupokea Alfred( Nobel Price)
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ndio uzuri wa uhuru wa kuongea. Nalog off
     
  16. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha ha...JF kwa nondoz!
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280

    Crap .... kesho mtakuja na thread regia mtema awe shangazi wa taifa!...

    p.s - sio TZ wanaomchukulia nyerere kama baba taifa
     
  18. siemens c25

    siemens c25 Senior Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikiwa hivyo itabidi tutafute na mjombo,kaka dada,na mashemeji wa taifa.
     
  19. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    yes because he is EX-CCM member!
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    JK nae tutamwita je??!!
     
Loading...