Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja Bungeni; Kujadili Hali ya Amani Tandahimba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lilombe, Apr 19, 2012.

  1. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Lindi Mjini, CUF, Baruani katoa hoja kujadili hali iliyotete Tandahimba, tusubiri majibu ya Naibu Spika
     
  2. N

    Ngunja boy New Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baaba ya kukaa kwa muda mrefu na kuambulia patupu fedha za korosho wanatandahimba sasa waamua kuingia barabarani na kudai haki zao za malipo ya pili ya korosho kwa kuanza kubomoa na kuchoma ofisi za serikari moto huku wakiamini msemo wa wanaharakati kua ''NI AFADHALI VITA INAYO DAI HAKI KULIKO AMANI INAYO PUMBAZA NA KADHALILISHA UTU WA MTU'',Niwape pongezi tu wanatandahimba kwa kutambua hilo ONGERENI SANA.
     
  3. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    kama kawaida naibu spika anasema serikali inashughulikia, tuipe muda.
     
  4. N

    Ngunja boy New Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana magamba diiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii sasa hadi kusini wanatambua uongo wenu MMEKWISHA! Big up TANDAHIMBA maisha bora yanaatikana kupituia wapinzani bhana karibuni wooooooooooooooooote!
     
  5. m

    mob JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    wanandugu Tanzania ya leo siyo ya mwaka 1980 watu wameshaelewa haki zao na itakuwa ngumu kuwadanganya tena
     
  6. L

    Laizer Ole Naibio Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoo wananchi wakamatwe mara moja na kuwekwa ndani. Haiwezekani kuvuruga amani iliyojengwa kwa miaka 50. Serikali iko makini sana wasiichezee wataona cha moto.
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nakuulizaje?? umetumwa?? nenda mwambie aliyekutuma mwisho wa yote mtakalia ncha ya mkuki, wewe na yeye!
     
  8. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Acha kujidanganya kuwa una amani wewe kwenye hii nchi,amani ya kuwafanya Watanzania wapumbavu
    mnatuibia mpaka akiba ya mwisho ya watoto wetu,halafu mnaongopea watu kuna amani.Sasa kumekucha
    watanzania hawataki tena kuendelea kuibiwa na kudanganywa kwa kisingizio cha amani,Hiyo ya Tandahimba
    ni mwanzo tu wa Watanzania kuonyesha kuwa wamechoka kuibiwa.
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa tandahimba yupo wapi? au yeye hajaguswa na yanayotokea?
     
  10. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,346
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Mh. Juma Njwayo mbunge wa Tandahimba alipita kwa kuiba kura hawezi kuthubutu kuingilia swala hili kwa kuwa anajua kuwa hakuchaguliwa na wana-Tandahimba.
     
  11. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Anawaza ku-sign posho ndilo lililompeleka bungeni, hao wananchi walichagua chama na sio
    Mbunge
     
  12. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    viva mozambique viva wana tandahimba. kama vipi twendeni tupandishe bendera ya mzee mondlane tuachane na hii serikali kandamizi... kudadadadekii
     
  13. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa alichakachua matokeo, nakumbuka kulitokea fujo nyingi Tandahimba kipindi hicho Mh. Mbunge alikimbia sijui kama amewahi kurudi tena jimboni. Yawezekana akawa anafanya kazi zake akiwa nje ya jimbo lake. Kipindi kama hiki akikanyaga huko hali inaweza ikawa mbaya mno.
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Yule msanii Juma Njwayo siku nyingi sijamsikia akiongea, inawezekana amewasilisha hoja kwa maandishi. Ha ha haaa.
     
  15. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we laigwanani.umetumwa?.kwa miaka 50.ya ujinga na maradh unaita amani.mtakalia visu vile mlivyoituhumu cuf kuingiza 2015.wananch wamefunguka.wenyewe walime korosho af li veve limoja toka dar.likawakoloni wananzengo.jiandae kwa moto. Huo.
     
  16. e

    emkey JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Umekumbuka kuvaa c.h.u.p.i yako leo?
     
  17. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We masai jinga kabisa,nyie ndio mnachelewesha maendeleo kwa kuswaga ng'ombe miaka na miaka,hampigi kura,hamjui haki zenu mtakufa maskin huku mkitumikia kina EL,pumbaf kabisa
     
  18. J

    John W. Mlacha Verified User

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    naibu spika kachomoa
     
  19. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    juma njwao asikanyage tandahimba most wanted now dead or alive tatizo sikorosho tu tatizo juma njwao jiuzuru usiweke maisha yako rehani
     
  20. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata serikali ya Gadaffi iliaminisha raia wake hivyo.
    Leo unajua ilikoishia..
     
Loading...