Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja binafsi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Revolution, May 30, 2012.

  1. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Salamu nyingi sana ziwafikie wanachama wote wa jamiiforums,

    Nimekuwa mwanachama wa mtandao huu wa kijamii tangu mwaka 2008 na nikiri ya kwamba nimejifunza mengi sana mazuri na nimeelimika sana kwa maoni, taarifa na michango mbalimbali za wanachama. Pia nimekuwa nikivunjwa mbavu na baadhi ya jokes za wanachama, kwa ujumla JF ni zaidi ya mtandao wa kijamii kwangu.

    Trend ya uchangiaji na ukosoaji kwa kuheshimiana, kuheshimu mawazo na fikra za members, kuheshimu utashi, imani, itikadi na mielekeo ya mirengo ya wanachama ilikuwa ni nzuri sana kwa kipindi kile nilipojiunga (ninaamini hali ilikuwa hivyo kabla sijajiunga pia). Kadri siku, miezi na miaka ilipozidi kusogea na ndivyo wanachama walivyoendelea kujiunga kwa kasi kubwa (ninaamini kasi hii kubwa ilikuwa inatokana na msukumo wa vuguvugu la hali ya kisiasa, kijamii na kiuchumi, wananchi wengi kupanuka kimawazo na kwa kiasi fulani ukuwaji wa demokrasia nchini kwetu pamoja na ukuwaji mkubwa wa sekta ya technohama bila kusahau umaarufu wa JF uliokuwa unasambaa mitaani na kila kona kila kukicha).

    Ukuwaji wa JF umekuja na changamoto nyingi lakini mojawapo ambayo ni lazima wanachama pamoja na moderators wa mtandao huu tuikemee ni hili suala la kukashfiana juu ya imani zetu, hili suala litazidi kudidimiza umaarufu wa JF na litaweza kabisa kuondoa malengo ya kuwepo mtandao huu. Ninapendekeza moderators wajaribu kuzuia threads ambazo kwa namna moja wataona zina lengo la kukashfu, kuaibisha au kutania imani yoyote inayohusu mambo ya dini na kuabudu.

    Kuamua ni kuchagua na wakati wa kuchagua ni sasa.

    Naomba kutoa hoja.
     
  2. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mawazo yako mazuri ila kumbuka katika msafara wa mamba na kenge wamo. Wanaokashifu, wanaotukana, wajinga hawawezi kukosekana pamoja ni kwamba mtandao huu ni kwa watu wenye busara.
     
  3. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mawazo yako ni mazuri,

    :israel:


    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
Loading...