Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja Binafsi za Zitto na January:Je, Wabunge watalipa visasi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchambuzi, Feb 10, 2012.

  1. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,638
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Leo, hoja ya Zitto kuhusu mkakati maalum wa kufufua zao la mkonge na ile ya January kuhusu umuhimu kulinda wapangaji zinawasilishwa bungeni. Je zitapita? Kwa mtazamo wangu, kuna uwezekano mkubwa kwamba, pamoja na umuhimu wa hoja hizi mbili, hoja hizi zitakwama, sababu kubwa ikiwa ni hasira ya wabunge juu ya msimamo wa Zitto na January kupinga ongezeko la posho.
     
  2. i

    ibange JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh Zitto ametoa hoja binafsi nzuri sana kuhusu zao la mkonge.

    Alidhamiria zao hilo litumike kuondoa umaskini Tz. Cha ajabu wabunge wa ccm wameikataa.

    Hao ndio wanataka posho zaidi huku wakiwa hawana tija kabisa
     
  3. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mi nilitegeme hilo tu hawa magamba wamelogwa na kibaya zaidi aliyewaloga alishakufa hivyo kifo nao kinawasubiri 2015
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Wabunge wa CCM wanaongozwa na ilani ya chama chao ambayo haiwezi kumletea mtanzania maendeleo na kumtoa mwananchi kwenye lindi la umaskini.
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,366
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Mkuu hoja ilikuwaje? Mkonge ungeondoaje umasikini Tanzania? Kama unayo hiyo hoja imwage hapa tuione tafadhali.
     
  6. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu ni zaidi ya umbumbumbu, hawa wabunge wa CCM mambo ya kuweka maslahi ya chama mbele kuliko maendeleo ya nchi yatazidi kudidimiza nchi hii.
    Yani mbunge wa Tanga ni wa kupinga hoja ya mkonge kweli kweli? kama wao hawakuwa na akili ya kutoa mapendekezo hayo siku zote na sasa wanaona aibu CHADEMA itapata umaarufu Tanga ni matatizo yao wenyewe na mawazo mgando yao wasiotaka kushughulisha vichwa vyao wasitake kutukwamisha maendelea ya nchi.
    Nawaasa hawa wabunge wa CCM wakiendelea hivi ndio wanazidisha hamu ya kuwaondoa madarakani
     
  7. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hakika binafsi nimefurahishwa sana na hoja za hawa wabunge vijana....hususani hoja ya J.Makamba inayotetea haki za wapangaji.
    Yaani hiyo hoja imenigusa sana....maana wenyenyumba wa Bongo wakilala na wakiamka asubuhi wanakupandishia kodi tu
    from no where.
     
  8. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini usimshauri kuwa badala ya kuipeleka bungeni hiyo hoja ambayo imetoka kwa jamaa zake akina Dr Idris Rashid na Dr. Dau angewaambia wakaongee na JK tu mambo yangekwisha.
     
  9. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nahisi hoja zao zitapitishwa kwa faida ya wananchi....naunga mkono hoja
     
  10. All TRUTH

    All TRUTH JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 2,453
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    wabunge wa ccm wananisikitisha sana. Wanapinga hata mambo ya maendeleo ya wananchi tena mbnge wa korogwe ndo anashabikia kabisa.
     
  11. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli hawa jamaha ni vilaza kuliko wabunge wa bunge lolote lile duniani!hoja ya zitto ilikua na maslahi sana na taifa,wao wanachojua ni kusema ndioo!wabunge gani hawa wasioweza fanya research hata kidogo?wao ni kulala na ndio tu?wanasikitisha sana,hata makinda uwezo wake ni mdogo sana,leo amezidi kudhihirisha ilo!ndio tatizo la kua kwy kiti kwa matakwa ya wachache
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    zitto kawanyima ulaji...
     
  13. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,294
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    UKILA NA KIPOFU........................... zitto we ilete hiyo mipango yako kwenye bunge huru la Watanzania uone! mi siamini kupitia wabunge hasa wa CCM. MIBUNGE YA CCM NI JANGA LA TAIFA
     
  14. S

    Shembago JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kuna Mbunge kutoka Tanga aliyepinga hili MUNGU AMSAMEHE KWA KUWA HALIJUI ATENDALO!
     
  15. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kuongezea tu, wanaona hawa vijana wawili wanajipatia umaarufu kwa kasi, kwahiyo lazima wawakwamishe.
     
  16. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtakatifu Ivuga nisaidie namna ambayo ninaweza kuufikisha ujumbe wangu moja kwa moja kwa mbunge mlengwa,kwa sababu nimechoka na hii mjadala.
     
  17. Rayz of Diamond

    Rayz of Diamond Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamesema Serikali imeshaunda Tume ambayo inaangalia matatizo yanayoukabili uzalishaji wa Zao la Mkonge nchini na Tume hiyo iliundwa baada ya katika moja ya mikutano iliyopita ya Bunge Mheshimiwa Ngonyani (Profesa Maji marefu) kuihoji Serikali kuhusiana na kudorora kwa zao la Mkonge...eti sasa wanasubiri majibu ya tume hiyo ili waone shida iko wapi juu ya uzalishaji wa Mkonge....na kutoka hapo sasa hata hOJA BINAFSI YA MHESHIMIWA ZITTO KABWE inaweza kujadilika bungeni tofauti na sasa.
     
  18. Q

    Qualbalasad Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa mawazo wa kiitikadi, hatutafika!!! Hoja hii ilikuwa na mshiko na maazimio mema kwa ardhi iliokuwa pori kuedelezwa, ajira kwa vijana, na kuongeza mapato ya nchi. Hoja ya Zito ilishafahamika, na jamaa hawa wakajikita kwenye kuupinga. hawa ni wapinga maendeleo kwa hakikia. kwa watz makini walio nje ya bunge wanajua wajibu wao kuwahukumu hawa.
     
  19. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hii generation mpya ya wabunge inaonyesha mwelekeo mzuri katika ku-address issues za kitaifa... big up, kazeni buti and don't entertain parochial partisan politics
     
  20. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hoja ya makamba ni contradicting, wote twajua gharama za ujenzi zilivyo juu, na watu wengi hukopa ili kujenga, leo hii utamwambia nin mtu huyu eti kodi ni ya miezi 2 tu maximum...
     
Loading...