Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja binafsi ya Mh. Kafulila imedhaminiwa na waathirika wa DOWANS

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Byendangwero, Jan 21, 2011.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wadadisi wa mambo wanabainisha kuwa mkakati kujisafisha uliobuniwa na waathirika wakuu wa sakata la Richmond/Dowans unavyo vipengere vinne;

    kipengere cha kwanza kilikuwa cha kumpata spika anayeunga mkono kundi hilo;
    kipengere cha pili ni kupata njia ya kuwasilisha tena hoja hiyo bungeni baada ya kuhitimishwa rasmi katika bunge lililopita,hii ndiyo kazi inayotarajiwa kutekelezwa na mh Kafulila, pengine baada ya kuandaliwa na Zitto;
    kipengere cha tatu tatu ni kupata idadi ya kutosha ya wabunge watakao azimia kufanyia suala hilo uchunguzi mpya pinde suala hilo litakapo wasilishwa bungeni, inasemekana idadi hiyo ilkwisha patikana;
    kipengere cha nne ni kuteka hisia za watu ili wafikirie kwamba serikali hatua ya kufanyia uchunguzi tena suala hilo imetokana na kubanwa kwa serikali, hiyo ndiyo kazi inayofanywa sasa na UVCCM
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NI ngumu sana kuamini vitu vilivyofichika ndani yetu ila unapoanza kuangalia kumbo la watu wa CCM kwa 2015 hili nalo linawezekana.

    Sasa wanapishana kama magari kwenye highway....kila mtu akitafuta mtoko wake

    Wataalam wanasema "Maamuzi ya kikao huvunjwa kwa kikao" ninaamini wanataka kutumia hili kujengea ya kwao "Findings za Committee huvunjwa na Findings za Committee Nyingine".

    Let wait and see lakini hizi ni chenga za kisiasa za mwaka 47 ambazo wanasiasa wa leo wakizitumia ni ishara tosha ya kuwa wamefilisika na hawawezi kuongoza tena mustakabali wa taifa. Ni kuwapiga chini tu sasa
     
  3. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :shock:
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hao wadadisi wa mambo wanaoongelewa hapa ni kina nani?. . . imekaa kama hisia za mtoa mada zaidi kuliko habari za kidadisi, sentesi zinagongana zenyewe kwa zenyewe
     
  5. t

    tarita Senior Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujaribu kufanya hivyo ni dhahiri kuliaaibisha bunge lililopita,kamati ya bunge iliyofikia maamuzi yale, na hasa Mzee six, Mwakyembe, mm Kilango nk.

    Foolhardy indeed. Kundi hilo ni moto halitakubali kudhalilishwa. Lakini pia kumbuka sasa hivi ngome ya opposition ni kubwa ikiongozwa na vijana tena wazungumzaji mno.Wanauwezomkubwa wa kupanga na kupambanua hoja. Waache wakaaibishwe zaidi na hasa wanataka kile kilichofichwa kwa kuinusuru aibu serikali kuwekwa nje.

    SUBIRINI WAYASHIKE MAKAAYA MOTO,ni kutoka kikaangoni hadi motoni.
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :faint: Duuu...hii nchi kiboko!!!:shock:
     
  7. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tarita, husisaau karibu asilimia 60 ya wabunge wa ccm ni wapya, na kesho wanaanza kuwapiga msasa na uende bahasha pia zikatembea. Aidha wapinzani hivi sasa hawako kundi moja; kwa mtazamo wa vyama vingine vya upinzani ni afadhali ccm kuliko chadema.
     
Loading...