Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja binafsi : Nashauri 2015 tumpe nchi Dr Ulimboka......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Jan 30, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    .......Kwa namna anavyosimamai suala hili la madaktari,na uthubutu wake dhidi ya uharamia wa serikali yetu,nashauri huyu jamaa tukisha badili katiba yetu na kuwa na mgombea binafsi,naomba tumpe nchi Dr Ulimboka mwaka 2015.Japo Pinda hapendi kusikia hili.
     
Loading...