Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja binafsi: Mwigulu Nchemba apewe uwaziri wa fedha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by georgeallen, Jun 19, 2012.

  1. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kutokana na umahiri wa Mwigulu Nchemba wa kunukulu matheories na theorists kibao, kukandia bajeti ya upinzani, kuiita rubbish na kuitupa; nakusudia kupeleka hoja binafsi kwa mkuu wa kaya ili amteue awe waziri wa Fedha. Kwa Wananiunga mkono tafadhali changieni hoja zenu zenye mshiko hapa . Nafikiri atatufaa huyu kijana kuliko yule mzee wa kihehe.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    unataka hoja za mashiko, wewe zako ziko wapi?
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwigulu Nchemba, awe waziri wa Fedha na Uchumi Tanzania! Kazi ipo.
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    uwezo wake mkubwa wa kukandia bajeti ya upinzani, uelewa wake mpana wa theories/theorist wa uchumi na fedha, uwezo wa kutukana wapinzani bila spika au lukuvi kuingilia kati kwa miongozo, uwezo wa kukataa kufuta kauli hadi akubali mwenyewe ......endelea kuanzia hapa
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo wewe hizi 'sifa' ndio unaona ni unique na zinafiti kazi ya uwaziri wa fedha?
     
  6. Magu

    Magu Senior Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii ni nchi usifikiri ni simba fc au Yanga Afrika ambapo ukifunga goli moja kati hizo mbili then Star na unaitwa timu ya taifa.

    Hii unayose si hoja binafsi as long as ina national interest, mimi binafsi sina objection na Mwigulu kama atakuwa progressively a good performer si kwa kupingana kwa maneno na wapinzani jukwaani au bungeni, isipokuwa kiutendaji.

    How well will Mwigulu helpe this country meet its objective given the external constaits,
     
  7. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    naona kama ngekewa mwigulu kuwa waziri wa fedha! mwigulu naye siasa haiwezi anatapatapa tu anajaribu kugain popularity lakini inamshinda. shuka vitu kama akina mnyika ama zitto si kutukana tukana.
     
  8. S

    STIDE JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Yupi huyo!!? Yule takataka!!!?
     
  9. t

    tarizle Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Usimhukumu mtu dunia hii mkuu jiangalie wewe kwanza kabla ya kumwita mwenzio takataka.
     
  10. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Mwigulu na Slaa mama moja baba moja....! Wote wamechukua wake za watu.....! Tena wa ndoa ....ndoa za KKKT!!! Wakabidhiwe mamlaka sawa!!!
     
  11. S

    STIDE JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    Tatizo ni pale taka inapotetea taka kwamba haipaswi kuwa taka!! Yasiyokuhusu mkuu usiyaingilie!!
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Lakini Mwigulu alifumaniwa akiwa na mke wa Jamaa fulani wa mwana jumuiya wa UAMSHO kweli mahakama ya Kadhi ingekuwepo sijui ingefanyeje kwa Mwigulu haiapply lakini lakini kwa mke wa Jamaa wa UAMSHO ina apply kwi! kwi! kwi! kwi! ha ha ha
     
  13. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwigulu ni mmoja ya watu walio tayarisha bajeti hii ya kijingajinga ndio maana jana alitoa povu sana kuitetea.
     
  14. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mwigulu ni faru,mpenda madaraka na ukitaka kujua waulize waliosoma nae illboru na mazengo,alikuwa wa kwanza kukimbia kuwahi mstari wa uji aka sumu na wali aka kitei,,kwa ufupi kwa kukariri yuko poa ila si mtu wa kufikiria nafasi kama hiyo labda na wewe ni type hiyo ya uchu wa madaraka.Mazengo walimpiga chini hp.
     
  15. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Apewe uwaziri wa fedha wa nyumbani kwenu
     
  16. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kazi ipo
     
  17. mashami

    mashami Senior Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nina hakika hiki kipindi cha budget HUMU Ban ZITAKUA NYINGI
     
  18. L

    Lamusumo JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kanuni za bunge haziapply kwa kina mwigulu na john komba!lukuvu hakuweza kuvumilia maneno ya kawaida ya lissu kuwa its shame against government na wabunge wake lakin wengine kuwaita wenzagi wanasheria wa uchawi na kutupa kitabu cha budget yupo kimya!tumewaelewa na kiyama chao chaja
     
  19. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu, wacha mi nihame humu maana nahisi uvumilivu unapotea with time.
     
  20. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kichwa kile
     
Loading...