Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja binafsi kwa wabunge wa upinzani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Novatus, Nov 6, 2010.

  1. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kawanza nawapongeza kwa kuchaguliwa kwenu.

    Pamoja na majukumu mengine mtakayojuwa nayo, naomba mpaze sauti tume ya uchaguzi iundwe na vyama vyote ili uwakilishi katika chombo hicho uwe wa haki. Pigeni kelele weka nguvu zenu, omba maoni ya wananchi tutwaunga mkono.

    vinginevyo demokrasia ya nchi hii ni kiini macho. haiwezekani Mwenyekiti, mkurugenzi aliyeteuliwa na rais amwangushe hata kama utelezi ni wakuua mtu. jambo linalofanyika hapa ni lazima ushindi wa mechi uwepo hata kama penalti itolewe kwa kosa lililofanyika katikati ya uwanja.

    CHONDE CHONDE ANGALIA HILI
     
Loading...