Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hoi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tinaalfred, Aug 20, 2011.

  1. t

    tinaalfred Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niambie wadau vp pole na majukumu pia nawashukuru wadau wote wa jamii foramu kutoa news wadau nawaomba mkisikia nafasi za JWTZ zikitoka za degree order ni lini zitatoka kwa mwaka huu
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,155
    Trophy Points: 280
    Unataka kuwa mjeshi?
     
Loading...