Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hofu ya X-MAS bila pesa: Lini Serikali itawalipa watumishi mishahara itakayowafikisha tarehe 30/31?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DT125, Dec 22, 2011.

  1. D

    DT125 Senior Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Leo nilipita kijiwe kimoja nikakuta mjadala mkubwa juu ya kuwepo uwezekano wa watumishi wa serikali kutolipwa mishahara kabla ya sikukuu ya krismasi. Mara Payroll bado, mara hata wanajeshi bado. Mara Mafuriko lazima yawakwamishe mishahara. Lini watumishi wa Serikali watalipwa mishahara ya kuwafikisha tarehe 30/31. Mkulo unasemaje?.
     
  2. R

    RMA JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maisha bora kwa kila mtanzania! Kuweni wavumilivu ndugu zangu msilalamike! Hiyo serikali mliichagua wenyewe baada ya kupewa vikofia vya kijani na chumvi. Mkapiga kura kama vipofu na sasa mnalalama kama vichaa! Hakuna cha Krismasi wala ndugu yake - mwaka mpya! Kila mtu ajijue, hadi mtakapopata akili ya kuondoa ushabiki wa Yanga na Simba katika siasa! CCM hoyee!
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,916
    Likes Received: 9,473
    Trophy Points: 280
    ...Serikali imeshawakopa WARIE TU!!!! kama hawakuambulia kitu kesho ndio imekula kwao.
     
  4. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Serkali ya sherehe na mambo yasiyo na tija..hongera ccm kwa kutuongoza kwenye uchumi imara wenye kupaa
     
  5. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uchumi unakua kwa kasi ya mbayuwayu!
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii thread ni ya kichochezi na ina lenga kupandikiza chuki kwa serikali.mimi ni mwalim niko iringa nimeshapokea mshahara wangu na tayari nimeshafanya shopping kwa ajili ya X-MASS.kama wewe ni mtumishi wa serikali nenda benk achana na wazushi wa JF.
     
  7. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    poleni, ila baadhi yetu serikalini tushalamba salary jana (dec 22)...! myself nilishangaa coz toka niajiriwe sept 2009. hii ndio kwa mara ya kwanza kupata salary mapema zaidi.
     
  8. M

    Mchomamoto Senior Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha uzushi mishahara kama mmepata ni wachache, watumishi wengi bado hawajapata.Baba Rizi bingwa wa mafisadi kamua twende babaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ulitegemea kukutana na story gani Kijiweni? watu ni wa kijiweni hata hiyo Payroll huwa wanaisikia tu kwa wafanyakazi, kazi kusema tu mambo ya watu.. miaka nenda rudi weapo Vijiweni....Tutolee habari za Kijuweni hapa!!
     
  10. N

    Ndamalishaz Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii serikal ni ya wachache jamen kwa hamlijui hloooo,,?kuna maajabu bado yatakuja mbna w stil ve a long way
     
  11. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kuzingua wewe mi mwenyewe n mtumishi wa serikal pesa mpaka sasa bado,nmb mobile inasoma zro,huo ndo ukweli,co ckuu ya kwanza,nipo kigoma
     
  12. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Wewe ndo wale wale magamba wengine wanalia nyie mnachekelea
     
  13. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nitonye, plz plz nitake radhi, huwezi nifananisha na hao magamba! ndio maana nikatangulia kwa kutoa pole kwa wale ambao hawajapata ili kuonyesha masikitiko yangu.
     
  14. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,485
    Likes Received: 1,649
    Trophy Points: 280
    Mkuu kijiwe sio lazima kiwe kama unavyokifikiria wewe!! Hapo kijiwe imetumikia kuelezea sehemu ambayo watu wanakaa na kujadiliana mambo. Hivyo inawezekana kabisa hicho kijiwe alichopita mtoa mada kilikua cha watu wenye kuelewa payroll ni nini!!
     
  15. R

    RUKAKA Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mishahara ni kwa awamu jamani msikonde. Kuna waliopata na wengine Bado. labda wakurugenzi wenu wanachakachua make wengine toka tarehe 20 na sasa zimeisha kabla hata ya X'mas yenyewe. Tuombe iongezwe make ni kiduchu kama posho za mjengoni wamesitisha hilo fungu wawape watumishi wa serikali ili waweze kufikia mshahara mwingine wakiwa bado na kiasi kidogo mfukoni.
     
  16. D

    DT125 Senior Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kumbe wafanyakazi wa serikali hawana tofauti na kufanya kazi kwa Mhindi akiwalipa 5 wengine 5 mnasubiri akusanye kwanza mauzo ya wiki. Iringa wamelipwa Kigoma bado! au Kigoma sababu CCM wabunge 3 tu kati ya 8 mkoa mzima.
     
  17. h

    hans79 JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wakati wa uchaguzi(2015).
     
Loading...