Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hofu ya Serikali, Tatizo ni Chadema, wananchi au ni hali halisi ya nchi kwa sasa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzamifu, Mar 4, 2011.

  1. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    [FONT=&quot]Hofu ya serikali kuwa Chadema wana agenda ya kuiondoa madarakani inapaswa kuangaliwa vizuri..Maswali yafuatayo ni muhimu:[/FONT]
    · [FONT=&quot]Ni kwa nini wananchi wameaua kuungana na CHADEMA kuandamana?[/FONT]
    · [FONT=&quot]Je tatizo ni hiyo nia ya CHDEMA au ni hizo sababu za wananchi kuandamana?[/FONT]
    · [FONT=&quot]Kama nia ya Chadema ni mbaya ni kwa nini wananchi wote hao wameshindwa kugundua hilo au wanapewa rushwa?[/FONT]
    · [FONT=&quot]Je suluhu ni kuwazuia CHDEMA au ni kutafuta ufumbuzi wa matatizo ya wananchi?[/FONT]
    · [FONT=&quot]Na, Je,nini kifanyike kwa sasa kundoa hali hiyo ambayo inaonekana kuwa ni hatarishi?[/FONT]
     
  2. Sabode

    Sabode Senior Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hoja imepokelewa kwanza kbs hofu ni kuwa kwa vile kura zilichakachuliwa na utashi wa wana nchi haukutimia, na kwa vile walio wengi waliibiwa sasa ni wakati muafaka kabisa kupaza sauti ijulikane mbivu na mbichi ilikuwa ni zipi. Kisha suala si cdm wanataka nini ila wanajuwa kuwa wana nchi tunataka nini. cdm si mbaya bali ccm uozo kabisaaaaaaa japo simanishi wana ccm wote wote ni kama ccm yao. sio siri yaaani I am ANGRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRR. Lkn natambua vema not all ccm members ni OVYO lkn hawana wanaloweza fanya maana ni kama wamebanikwa vle hawawezi kufanya lolote labda wajitoe huko. na kwa vile wengi wajipenda zaidi wao kuliko watz wanaowatumikia si rahisi kuacha kung'ang'ania hatamu kwa ajili ya utamu binafsi ila mpaka wakiona tumekamata nyeti zao ndo watatuamini kuwa we real are serious.
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pwaaaaa! CCM chali!
     
  4. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Tatizo hapa ni wenye nchi inaonekana walikuwa wanatukutia ndani kwa ndani ila cdm imekuwa ndio msemaji/mwakilishi. Ila mpaka sasa sisiemu inayonafasi kubwa kuzifanyia kazi changamoto zote ili ijisafishe.
     
Loading...