Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hofu ya pinda na madaktari?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwachewangu, Mar 9, 2012.

  1. mwachewangu

    mwachewangu Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Ni siku sasa toka mgomo wa madaktari uanza sasa imefikia atua ya waziri husika na naibu wake kutakiwa kujiuzuru,
    ila wasiwasi ni kwamba
    NANI ANAFUATA BAADA YA WAZIRI HUSIKA?
    huu ni wasiwasi uliopo kwa waziri pinda kuwa baada ya waziri uyoo ni yeye atafuata wanaachi kuandamana kujiuzuru manake ofu ni kuwa ameshakiri uzaifu.................
    JE HIII NI SULUISHO KWA WAZIRI NA NAIBU WAKE KUTOKA?
    KUTOKA habari za ndani kulitokea amri ya FFU kumwaga muhimbili ila
    nao walikataa kwa kusema kuwa nao wako nyuma yao,,,,
    IKUMBUKWE..........
    Kuna mtu mmoja aliwai kulipoti kwenye redio flani ya dini
    alikuwa akisumbuliwa baada ya namba yake kuandikwa sehemu
    yeye anatoa ajiri baada ya kuchoka kujibu simu za wanaachi wanaotaka
    ajira akawa anawaambia ANATAKA KUPINDUA NCHI NA WATU WENGI WALIKUWA
    TAYARI KUJIUNGA NAE KATIKA HILO......
    HIII NI ZAIRI KUWA WATU WANATAFUTA KWA KUANZIA NI WAPI
    NI VIZURI SERIKALI IKATUMIA HEKIMA KATIKA ILI LA MADAKTARI????
     
Loading...