Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hofu ya kuambukizwa- Ajifunga kufuli sehemu za siri....Hapa hapa Tanzania

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SG8, Jul 8, 2012.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Habari hii ipo kwenye gazeti la Mwananchi la Jumapili kwamba Peter Nyamanyafu (34) kijana kutoka Buhare Musoma Mjini ameamua kufunga kwa kufuli sehemu zake za siri na funguo kumkabidhi Mchungaji ikiwa njia aliyoona inafaa kumweka mbali na maambukizi ya Ukimwi (VVU).
    Akielezea jinsi alivyojitengeneza na kufunga kufuli hilo, Nyamanyafu anasema "nilichemsha mdenge (spoku) ya baiskeli kwenye moto, kisha nikatoboa na kufunga kufuli. Kwa kweli maumivu yalikuwa makali lakin nilivumilia kwa sababu nilikuwa nimedhamiria"

    Haya wana MMU njia ya kujikinga na maambukizi hiyo baada ya ABC kutokuwa effective.

    Ukimwi upo na unaua.
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,054
    Trophy Points: 280
    duh nlivyoona neno musoma tu nkakubaliana na weye kiroho safi.........
    vipi na wadada nao wafunge??
     
  3. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Huyo bila shaka anasumbuliwa na mapepo!
    Naitisha mchango apelekwe kwa T.B. Joshwa Nigeria!
     
  4. N

    Neylu JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mie nimeweka gundi kabisaaaaa.. Lol
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,054
    Trophy Points: 280
    gundi gani lile la kugundishia mbao??

    kuna gundi inaitwa partex wanagundishia magodoro ni noma ile kitu...ukiweka yaani "no access"
     
  6. N

    Neylu JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahaaa...Ndio hiyo hiyo Mkuu... Yaani hakuna access kabisaaa
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,054
    Trophy Points: 280
    na mie nna mpango wa kumfunga wife maana simwamini amini naona anazidi kupendeza tu wakati sigharamii isije kuwa wajanja washaanza kusogeza pua zao.......
     
  8. N

    Neylu JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mmh...Usinichekeshe.. Uache kujifunga wewe hiyo mikufuli ukamfunge mwenzio halafu wewe Uendelee kuwabanjua mabinti.. Inaanza na wewe.. Lol
     
  9. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hizo bangi sasa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. b

    bmosses Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana mkubwa siyo apelekwe Nigeria bali hiyo ndiyo kinga yaukweli
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Tatizo hajui njia nyingine zinazoambukiza ukimwi. Mi nikifika nyumbani kwa watu nikaona kiwembe kiko uchi I freak out afu wao wanabaki kunishangaa!
     
  12. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    weka supergruw mkuu!unawekagunda ya karatasi!
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,288
    Trophy Points: 280
    Ana hitaji maombi!
     
  14. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,054
    Trophy Points: 280
    men are polygamy by nature mkuu......
     
  15. N

    Neylu JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hapo umenena Kiongozi...! No comment..
     
  16. Dickson Ng'hily

    Dickson Ng'hily JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wadau, mwandishi wa habari hiyo niko naye hapa SAUT kwa training na amenipa picha ikionyesha uume wa kijana Peter Nyamanyafu ukiwa umefungwa kufuli.Sina hakika kama Mods wanaweza kuniruhusu kuitupia hapa jamvini hiyo picha but kiukweli jamaa kapiga kufuli na funguo kampa mchungaji.....
     
  17. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mheshimiwa "Mbunge" wa Temeke nashukuru kwa ushuhuda wa macho. Labda Mods watakuruhusu uweke kule kwa wakubwa
     
Loading...