Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hofu ---- mdogo wangu na safari ya Loliondo !

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by FirstLady1, Mar 21, 2011.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wapenzi naomba mnisaidie kuomba kwa imani ,
    Mdogo wangu kaenda kwa Babu Loliondo hii sasa ni siku ya Tano inaelekea bila mawasiliano ya simu..Mara ya mwisho alinipigia na kuniambia
    "dada safari yangu imenichosha sana ,hatufiki kwa babu baridi pia mvua vinanitesa chakula nilichobeba maji pia Juice vyote vimeanza kuisha "
    Toka hapo sipati simu wala msg yoyote kutoka kwake
    JF ni kama family pls naomba tuombe pamoja wapenzi wangu kila nikimuwaza huyu binti nahisi kuchanganyikiwa ....
    Sina amani ,sina raha sina hamu ya kupost chochote
     
  2. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jipe moyo mkuu mungu ni muweza wa yote
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Usiogope atarudi tu ndo hali halisi ya Loliondo hiyo hawezi kufa kwa njaa ..ni hali ya usafiri tu...
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Atarudi..
    Mimi nilipokea ugeni hapa Arusha, ambao ulikuwa transit kwenda huko, NA waliondoka siku ya Alhamis, na mpaka sasa hivi bado hawajarudi, na hawapatikani kwa simu!
    Hali ni ngumu sana huko, hasa baada ya hizi mvua!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kuhusu chakula
    Watu wote wanaoendA huko kwa sasa hawana haja ya kubeba mavyakula wala maji, maana kuna wajasiriamali ambao wameamua kujikita huko kutoa huduma hizo!
    Mara ya kwanza walikuwa na bei kali sana, lakini kwa sasa kutokana na ongezeko la watoa huduma hiyo, basi bei zinajiregulate zenyewe kwa kupitia competition!
    Hivyo, kama ana hela mfukoni, wala asiwe na presha, na wewe mwenyewe tuliza moyo kabisa!
    Right shem langu?
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hatufiki kwa babu!!!
    Suala la kusema .."hatufiki kwa babu, nimechoka...mvua...baridi....joto...", Hayo ni mamb o madogo mno ambayo kwa mtu kama mimi wala nisingemjibu kitu zaidi ya kumshauri avumilie!...yamekaa kimapozi zaidi kulinganisha na shida ya mtu anayeumwa, na anahitaji dawa seriously toka kwa babu!
    Akae akijua kuwa kuna wanaotamka kuwa wako tayari hata kukaa mwezi mzima huko, ili mradfi mwishowe wanywe kikombe!
     
  7. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inawezekana simu yake imeisha charge ndio maana humpati? ivi huko Loliondo kuna umeme? na kama upo kuna mgao pengine. Hali halisi ya yuko lazima itakua ngumu kutokana na kufurika kwa watu, mpe muda ameenda kutibiwa na Mungu atamrudisha salama.
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    FL1, kwa nini mdogo wako kaenda huko jamani ana tatizo gani in the first place?
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kwasasa naambiwa foleni ya magari iko umbali wa kilometa 30 toka eneo la tukio...
    Kwa babu hakuna umeme wala mgawo...
    Kwa babu hakuna mawasiliano ya mtandao wowote,
    Kwa babu ni eneo ambalo ni kama vile linajitawala!
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sana FL1.
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Shemeji upo jamani.mic u.wewe mwombee tu arudi salama huna haja ya kujua tatizo.
     
  12. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Tunamuombea sana Mama wa kwanza, yeye na wengine wote walio katika safari...
    Mungu atawalinda na kuwatangulia katika safari
    watafika salama Loliondo, watapata tiba na watarudi salama
    tuna imani
     
  13. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Wewe una tafuta ugomvi eenh? kingekuwa kisukari au pumu huwa tunasema kwa urahisi, hayo mengine mmh!
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni yule friend wa dom...Kifua huwa kinamsumbua ..aliniomba sana nikamwambia asubiri lakini akaona kama namchelewesha mwaya .
    Umepotea
     
  16. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    safari sio kifo a atarudi
     
  17. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tupo pamoja wakati huu mgumu ambapo unangojea kupata taarifa njema kutoka kwake
     
  18. maichrim

    maichrim Member

    #18
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usihofu atarudi. Amekwenda safari ya imani pia wewe wapaswa kuamini!!!
    Hata hivyo hakuna reported issue yoyote ya watu wanateseka mbali na foleni.

    Polee
     
Loading...