Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hofu kubwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fyong'oxi, Sep 22, 2012.

  1. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninae mpenzi wangu ambaye tumekuwa kwenye uhusiano katika kipindi cha miaka miwili sasa naTunapendana mno.

    Nimefanikiwa kupata nafasi ya kwenda kusoma Degree ya pili nje ya nchini Canada. Ninatarajia kutumikia masomo yangu katika kipindi cha miaka miwili mfululizo bila kurejea nyumbani TZ kwakuwa kipindi cha likizo ninatarajia kufanya shughuli fulani ya kuniingizia pesa nikiwa hukohuko.Tunaahadi ya kuoana baada ya mimi kumaliza masomo nirejeapo nyumbani TZ.Yeye amemaliza masomo yake ya degree ya kwanza ndio kwanza anatafuta kazi sasa.

    Hofu yangu ni kuwa
    -Je ni kweli atakuwa na moyo wa kusubiri nimalize masomo tutimize ndoto zetu?
    - Je nikweli atakuwa na uwezo wa kuvumilia bila kuwa na mwanaume/au kufanya mapenzi kwa kipindi chote cha miaka miwili?
     
  2. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hofu na mashaka kwako wewe uliembali na macho yangu.............. umenukumbusha mbalisana...... UNAMAANISHA HUTAKI KIMPOTEZA????? na je yeye ame respond vip kulingana na situation iliyopo
     
  3. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wewe unaweza kutenda hayo unayomuuliza?? if yes ongea nae na umwamini kama yeye anavyokuamini, otherwise ____
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Those same questions can be asked to u pia.
    Usiencourage negative thoughts, kuwa na imani kuwa atakusubiri na mtakuwa pamoja; if she can't it is her loss, the same way ukishindwa wewe meaning u are not worth her love!
     
  5. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Sasa unataka Jf wakujibie swali au? Wewe nenda shule, ikirudi ukimkuta na bado mnapendana, oa.
     
  6. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Trust me, ukienda huko UTAFUNGUKA UPEO!!!! Hata ukirudi mapenzi yatakuwa magumu. APANA CHEZEA LONG DISTANCE RELATIONS!!!!!!! Kwanza hata perception yako ya vitu vingi ukirudi itakuwa imebadilika!!!! Binafsi alieniacha akaenda huko 1st world IMEBAKI STORY TU. 
     
  7. m

    mhondo JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwanini msifunge ndoa mkaenda naye.
     
  8. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Binafsi nakushauri usichukulie mzaha mambo ya distance relationship..yana consequences nyingi aisee!!
    Achana na habari kwamba 'utamkuta tu'...kuna jitihada zinahitajika kuhakikisha kwamba kwa miaka hiyo miwili mambo hayawi mabaya. Binafsi ningeshauri ujitahidi uwe unarudi japo mara moja au mara mbili kwa mwaka. Vinginevyo lolote linaweza tokea..nikisema hivi ninao ushahidi wa kutosha!..Kikubwa communication iwe kama sala ya baba yetu!
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,173
    Trophy Points: 280
    Hofu yote yanini?
    Kama ana kupenda kweli bila shaka atakuvumilia na kukusubili.

    Naamini unamjua vizuri zaidi yetu!
    Hebu twambie kwanini una wasiwasi?
     
  10. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo mkuu lolote laweza tokea..
    Uwezekano wa yeye kukusubiria na akiwa mwaminifu upo na kuchoka kusubiri pia inawezekana, yote hayo ni kutokana na msimamo wako na utaratibu utakaojiwekea kulinda hiyo distance relation.
    Ila inaonekana we mwenyewe hujiamini, Chagua 1.
     
  11. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Jiulize vp na wewe utaweza yote hayo?

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  12. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeye amesikitika mimi kwenda mbali, ingawa alikuwa akinipa moyo wa umuhimu wa kusoma zaidi
     
  13. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwangu mimi ninamoyo naye sana katika future yetu. wasiwasi ndio umenifanya niombe ushauri
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kama wewe huwezi pata nafasi, mtumie nauli aje japo once a year!
     
  15. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kw hiyo nianze tuu kujikatia tamaa au?
     
  16. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndoa ya harakaharaka ilikuwa ni ngumu kutokana na mda, na hii nafasi ya masomo iliyojitokeza ni ya kwenda mbali.nilikuwa na wazo la kumvisha pete ya uchumba ila bado likawa na mijadala mingi ya ndugu zake na ndugu zangu!
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Naona unaendekeza negative thought, you can as well start forgetting her!
     
  18. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna msemo usema "aliwazalo mjinga ndilo litakalo mtokea" look hard the way u think about her
     
  19. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namwamini sana, ile sometimes nashindwa kutabiri chochote kutoka nafsi yake, na woga wangu wa kugeukwa!
     
  20. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni nia yangu tuu kuomba ushauri na kukusanya ushauri mbalimbali kutoka kwenu ,then nifanye maamuzi!
     
Loading...