Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HOFU KUBWA YATANDA ;AIRPORT DAR(jnia) KULIPULIWA??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 29, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Baada ya kulipua nairobi habari zaidi zinasema jamaa wametangaza nchi zinzofwatia ikiwemo tanzania......,katika hili uwanja wa ndege wa dar umeongezewa ulinzi wa ajabu ambao kwa wengine ni ker tunaomba pamoja na kuogopa kulipuliwa tuheshimu ustaarabu wetu..hasa pale geti la wanaoita kwa miguu kuna watu wanafanya kama wako geti la uwanja wa taifa toa uingie..tusingependa kusema sana lakini napongeza serikali kwa ulinzi wenu labda cha kusikitisha naomba tishio hili liwe kila siku ili muwe na akili ya kuwalinda watanzania..si ulinzi mpaka wabomolewe nairobi ama uganda..mtulinde kila siku .....
    Nawatakia mwamko mema wa kutulinda msirudi nyuma mpakawatakapokata tamaa
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    huu ulinzi usiwe wa kuchakachua watanzania uwe wa kutulinda kwa nia na upendo
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ulinzi wa hapo Mwalimu Nyerere Airport kwakweli si mzuri angalia watu wanavyokuwa akiingia ovyo hakuna hata utaratibu wa maana!
     
  4. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona wachangiaji hamna lkn ingekuwa suala ni udini kila mtu angeweka maneno yake.

    Endelea kutuhabarisha wanajamvi tusiopata nafasi ya kusoma magazeti.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    we are lucky MS atatuhabarisha kabla ya mabomu kulipuka:whoo:
     
  6. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbona hatujasikia ulinzi wa KIA kama umeongezwa?
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Ulinzi wenyewe wa kuchakachua...majuzi jamaa amenisimamisha akaweka kioo chini ya gari aliponikaribia yaani ana unifiom ananuka pombe mbaya aifai unaweza ona kichekesho..kingine kuna kule termnal 1 wameweka geti wanasimamisha ikifika mchana liko wazi mpaka jion sasa sijui wanamfurahisha nani asbh ..bogus kabisa ..jana naona wameleta mbwa sijui anawalinda na leo kuna mtutu unasimamishwa na mwenye mtutu
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Bado ulinzi wetu ni mbovu sana. Tunahitaji seriousness zaidi. Mimi huwa nasafiri sana na Precission Air ila kwa kweli kuna loopholes kibao tu.
     
  9. papason

    papason JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Ze comedy
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280

    njoo uone ffu ndio wanatulinda na mbwa wao
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe ulishaona Watanzania wana jali ulinzi zaidi ya kujua kuzuia maandamano ya maendeleo?
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280

    kaama umezoea kuita vidosho vyako ovyo uwanjan awaingii kama walivyokuwa wkaiinngia..mpaka ukaonekane getini kazi ipo waee wa kuchakachua...awa jaamaa wanatesa watu sana
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Mungu tu atulinde kwenye ...tunavaa k...sasa huku airport tukisafiri sijui watatuvalisha nini??
     
  14. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hamna lolote, mbinu zenyewe za ukaguzi wanazotumia ni za kisumbufu zaidi kuliko kuwa za kiusalama. Wanatumia mbinu za kale za ukaguzi, kama vile mlipuaji atakuja na bomu mkononi.
     
  15. n

    nyantella JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33

    Kwani mnayaficha wapi?
     
Loading...