Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hofu kubwa kwa mitandao ya kijamii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jane_000, Feb 17, 2012.

  1. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    serekali wanaogopa hii mitandao ya jamii habari zinafika kwawananchi mapema sana bila wao kuzifikisha wao wanajaribu kubada habari za msingi wanaogopa kufikisha ujumbe kwa wananchi
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,627
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    Thats obvious jane_000 ,hakuna serikali duniani inayopenda hilo. Leo Assange wa Wiki leaks anawindwa kama sungura na Serikali hata ya Marekani. China huko mitandao ndo ina dhibitiwa kiaina.
    Serikali ijifunze tu kuwa karibu na wananchi wake ili tuwe pamoja.
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Toka lini mwizi na mwenye mali wakawa na undugu?Viongozi wetu awataki madudu yao yaanikwe hadharani.wanataka tuwaone wema machoni kumbe huku nyuma wanatuibia.
     
  4. DGMCHILO

    DGMCHILO Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakitaka kuwa salama waache uwongo na wawapende raia wao
    na ipo siku watakosa wakumtawala
    na jamii ndiyo yenye nchi na mamlaka
     
Loading...