Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iii

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mzee wa kijiwe, Jun 26, 2012.

  1. m

    mzee wa kijiwe JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Jamani hamjambo? Mimi ni mzee wa kijiwe naomba kuingia mjini kama ifuatavyo!!!!!!!!!
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Karibu sana; hebu kwanza tupe ile ID yako ya siku zote hapa kisha ukatuambie kwamba hadi sasa unayo nyeti gani iliokufanya kufungua Hhiyo ID mpya.
     
  3. m

    mzee wa kijiwe JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Ipi hiyo? Mbona una jifanya polisi? Wewe ccccm nini?
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mzee wa kijiwe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bwanae, kama unayo nyeti fulani iliokusukuma kubadili ID yako hebu katumwagie hapa. Hii mambo ya kuzunguka zunguka huwaga si mazuri hata kidogo.
     
  6. m

    mzee wa kijiwe JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Asante sana! vipi mambo yana endaje?
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Una uhusiano na mzee wa njaa?

    Karibu kijiweni
     
  8. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee unajaza seva tuu. umebandika mabandiko yooote haya kukaribishwa tu? acha upuuzi , mkubwa wewe.
     
  9. m

    mzee wa kijiwe JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Nyeti zipo kibao, kuna Diwani mmoja wa humu jijini chadema ana kula rushwa balaa! haki ya nani akivuka mwaka huu kabla ya kunaswa na TAKOKURU niiteni mwongo!
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Sasa jiandae kupata upinzani mzito kutoka kwa wakina ritz rejao mafilili zomba Tume ya Katiba wote hao ni vijana wazee
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mambo kama unavyoyaona .....unatumia kinywaji gani nikuletee?
     
  12. m

    mzee wa kijiwe JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Huyo simjui kabisa, atakufa kwa njaa naona aje chadema!
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mambooooooo, mambo aaahh!!

    Ni yale yale tu Sepetu kutembelea Magogoni, Balozi wa Nyumba 10 ni mpaka mtu uwe WA-KIJANI kama Dr Banna (Katiba ya CCM, 2012), Tanzania sasa mrithi wa biashara za Irani kule High Seas na mambo kama hayo tu!!

     
  14. m

    mzee wa kijiwe JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Maji ya kilimanjaro tuu, uhai balaa nahisi yame wekwa uccm ndani ukinywa utajikuta una ongea pumba!
     
  15. m

    mzee wa kijiwe JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Hamna noma hapa wamefika hakuna kulala, hakuna kula hadi magogoni!
     
  16. m

    mzee wa kijiwe JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Yaani wewe unatukana hata wageni? usione wivu mwenzako kubebwa!
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hhahaha ngastuka we utakuwa mwenyeji humu lol.
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahhahahaha......subiri nakuletea unywe mpaka usaze!
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF njomba mzee wa kijiwe.Uji kwa kande unapanda?
     
Loading...