Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodiiiiiiiiiiiiiiiiii..................... Hellooooooooooooooooooo.................!!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mwanamageuko, Oct 31, 2010.

  1. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hamjambo wana FJ wote?

    Poleni kwa Msiba wa ndugu yetu Elvis Musiba, na pia nawatakia uchaguzi upite salama.

    Ndimi,

    Mgeni wenu hapa,

    Mwanamageuko
     
  2. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    karibu JF sio FJ....WATU WAKO BIZE NA UCHAGUZI LEO ILA UJUE NI WAKARIMU SANA KWA WAGENI....POLE NA WEWE KWA MSIBA HUO
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    karibu japo wenyeji tupo busy kidogo kuchunga kura hatuwaignore wageni....karibu sana
     
  4. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Okeeee okeee:smile-big: ahsanteni sana, ooooo masahani sana mkuu kwa kukosea apo juu, nilipita umasaini ndo sababu ya kusema vinyume:doh:
     
  5. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana Mwanamageuko!
     
Loading...