Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodiiiiiiiiiiiiiiii !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by IGWE, Feb 3, 2011.

  1. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Nimekua mfuatiliaji na msomaji wa siku nyingi wa hii forum,mijadala na shauri nyingi zinajenga na kuburudisha sana,...na sasa ninaomba kibari nijiunge na mnipokee ili nami niwe mwanafamilia/mwanajamii yenu....bravoooooooo all great thinkers.

    Nawasilisha rasmi,..
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    haujafanya kosa, hapa utapata kuonana na ma selebriti kama miss dodoma husninyo, mzee wa maadili kaizer, heartbuilder hashycool, sister michelle, grandfaza aspirin,rose ujicho, mfalme wa fujo teamo, mmasai wa mjini wiselady, afro mwana wa denzi na mume wake ze fainest, nguli mrisi wa jabali, lawyer mashuhuri ndugu uporoto1 bila kumsahau malenga wa gongo la mboto ndugu mohammed shossi. kwa niaba yao nasema karib sana
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Karibu sana ndugu, huyo hapo juu ni mjomba Klorokwini na hao aliowataja ni baadhi ya ma-anko na ma-anti's, karibu sana!!
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    na huyu niliemquote ndie katavi bana! ukiquote post zake 10 tu unapewa upremium memba
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Thanx klorokwin and katavii......
     
  6. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    igweeeeeeeeee!karibu mkuu,,malaria haikubaliki!na huyo hapo juu ni klorokwin atakutibu na mwenzie katavi ukitaka utalii wa ndani,,,lol
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya sasa!muda si mrefu utampa mashairi,,hakujui nn?
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wamenipunguzia kamshahara ofisini, mistari yote imepotea. huoni wiki nzima sasa hakuna hata kaushairi ka uzushi?
     
  9. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inaonekana walikuwa wababaishaji,naweza kukufadhili,masharti na vigezo kuzingatiwa,,,lol!hapana taka kukosa burudani siye
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Wera-weraaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!ni furaha tu ya kukaribishwa vizuri sana na watu hawa muhimu sana kwangu mimi i.e mheshimiwa klorokwin,ndugu katavi na dada mpendwa WiseLade------asante sana,ndaga fijo,thanks alot and so forth and so on kwenu wapendwa.....
     
  11. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Karibu sana.
     
  12. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Ocho ida mba
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe senks waizledi. acha nikamtukane bosi anifkuze kazi nipate kajisababu ka kuja kwenye ufazili wako, masharti na vigezo vyote approved.
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aiseee naomba MODS waweke mpambano wa FREE STYLE BATTLE naona kamanda klorokwin kama kawa you just killed it
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    IGWE karibu sana natumaini ankal wetu klorokwin amekupokea vizuri sana
     
  16. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    jina hilo igweeeeeeeeh
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    IGWE KUMBUKA HII

    WARNING: if you are too serious you better avoid me cuz I always define life as a joke.
     
  18. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu sana mkuu ingawa na mimi bado nna kamba mguuni
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
  20. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Asante sana comrade katavi kwa kunianikia hizo rules and principles za kufuatwa ili forum yetu iwe yenye mafanikio na kusudi la kuanzishwa kwake liweze kukamilika kwa ukamilivu wenye nguvu ya tano,............i will abide and obey them all mkuu, The Finest nimeiona na kuisoma hiyo signature/sain ya mheshimiwa sana klorokwin kwa kweli inafikirisha na kuchangamsha na kama wote tunataka tupunguze kupatwa na magonjwa kama presha,vidonda vya tumbo,vitu kama stress ni vizuri tukazingatia hii signature ya mzee klorokwin_inazuia na kutibu
     
Loading...