Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodiiiiiiiiiiiii

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Al_morinaga, Mar 17, 2012.

  1. Al_morinaga

    Al_morinaga Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wazarendo wenzangu,,,nafurahi kuwa mmoja wa wazarendo kwa kujiunga na familia hii ya watu wenye fikra pevu juuu ya mwenendo mzima wa maisha yetu,,,hvo nasema hodiiiiiii
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Karibu sana.
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu rafiki
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umepiga kitabu lakini au wewe ni graduate la kata? Karibu lakini
     
  5. Al_morinaga

    Al_morinaga Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asannteni,,ila naskia humu ukisema ukweli unaouma kuhusu chadema basi utatukanwa mpaka ukome..yani ni kusifia tu
     
  6. Al_morinaga

    Al_morinaga Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Karibu sana mkuu. Hili ni jukwaa linalopigania ukombozi wa Mtz.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana jamvini mkuu.
     
Loading...