Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodiiii...!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mr.shs, Nov 22, 2010.

  1. M

    Mr.shs Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani marafiki naomba kujiunga nanyi hapa JF. Naitwa Salehe, nimejisajili hapa JF kama Mr.shs. Ni mwalimu wa sekondari natumai tuna mengi ya kushirikiana! Asanteni
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mwalimu.
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    karibu sana ticha....hope tutajifunza mengi toka kwako
     
Loading...