Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodiii

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by LivingBody, Nov 26, 2010.

  1. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari wana jamii.
    Ni matumaini yangu nitakaribishwa katika hii Forum ya Great thinkers, naomba kukaribishwa ili angalao na mimi niweze changia agalau machache yale nielewaya. asanteni sana
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    mwili unaoishi karibu!
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    karibu sana dada/kaka:A S crown-1:
     
Loading...