Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodiii

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Nov 12, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Vipi jamani panaingilika hapa??

    Naskia panaitwa jamvini.
     
  2. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu sana, panaingilika bila shaka sheria kanuni na taratibu za JF umezisoma na kuzielewa hivyo karibu sana.
     
Loading...