Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodiii

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Nyamizi, Mar 28, 2009.

  1. N

    Nyamizi JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2009
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 1,362
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wenyewe mpoo? Hodi mpaka ndani,wanajamii,Invisible naomba hifadhi tafadhari.
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mhhh, Nyamizi ndani ya JF.
    Karibu sana mwenye jamvi.
    Hilo jina lako, kali sana, lanikumbusha shangazi.....
     
  3. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh, karibu- wanikumbusha nyamizi, na dada ake kipepe, mwee!
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160

    Sai,
    Huyo dada Kipepe au Kapemba? Mie hapo kakosekana NYANSO na Muilwa, timu iwe imetimia.
     
  5. I

    Ipole JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ndugu yangu sikonge upo mbona kimya mimi kwa sasa nipo Sikonge mjini Asali kwa wingi na uyoga lakini pia natumia frusa hii kumkaribisha huyo ndugu yetu Nyamizi karibu saana
     
  6. I

    Ipole JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najua sikonge ulikuwa unataka kuandika MWILWA Na siyo MUILWA kama ulivyoandika
     
  7. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Karibu, ingia mpaka ndani. Wana JF tupo twategemea mengi mazuri toka kwako!
     
  8. N

    Nyamizi JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2009
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 1,362
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sikonge umeme wa mgao utatumailza safari hii,tatizo ni pale unapotaka kuingia kijiweni unakuta Idrissa kachukua umeme wake.Pengine mimi ndio shangazi mwenyewe,nikikwambia jina langu jingine ni Mageni,bado hujahakikisha tu.
     
Loading...