Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hodii!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by simaye, Apr 4, 2012.

  1. simaye

    simaye JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 414
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ninayo furaha kubwa kujiunga katka mtandao huu wa kijamii, ninamatumaini makubwa kuwa mtanipkea na kunishirikisha katika mambo mbalimbali yanayohusu jamii na nategemea kujifunza mengi kutoka kwenu kwa ajili ya kujijenga kifikira na pia kujua yale mambo muhimu yanayoendelea katika dunia yetu.Hongereni sana kwa kazi nzuri mnayoifanya kwa manufaa na ustawi wa kizazi cha sasa na kijacho.
     
  2. M

    MCHUMA MBOGA Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni ID yako ya ngapi hapa JF?
     
  3. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wee mchuma mboga, swali lako naona limemfukuza jamaa jamvini hata hajibu tena
     
Loading...