Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by El Magnifico, Dec 28, 2010.

  1. El Magnifico

    El Magnifico Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu wana-jamii naomba kuwasilisha hoja ya kupitishwa kwangu na nyie nyote kuwa miongoni mwa wanajamii wenza wa jukwaa hili tukufu baada ya maombi yangu kukubaliwa na Mods.

    Ahsanteni na nawasilisha
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa umeruhusiwa na Mods, naunga mkono hoja 100 kwa 100.

    Karibu jukwaani
     
  3. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hoja imekubaliwa,kuanzia sasa wewe ni mmoja wa wanajamii(makofi).karibu
     
  4. B

    BA-MUSHKA Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu jamvini.
     
  5. El Magnifico

    El Magnifico Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Thank you vere machi
     
  6. El Magnifico

    El Magnifico Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thank you vere machi Gud Guy
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Una spidi kali kaka..
    Mara hii umejua kuweka picha, wakati mimi ilinigharimu miezi 3!!:A S-rap:
    Una uenyeji fulani nini broda!!
    Hata hivyo karibu saaana!
     
  8. El Magnifico

    El Magnifico Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    No Paka Jimmy. By the way nimekuwa mfuatiliaji wa JF kwa muda mrefu sana

    Pia nilijiunga J2 na hii picha nimeweka leo. Hivyo niliutumia muda huu vizuri kulifahamu jukwaa na mambo mengine mengi ikiwamo sheria zake, kuweka hizi picha (Avatar) na signature. Vilevile ni member wa blog ya FIFA kwa muda na kule pia kuna kuweka avatars

    Kusoma tu ndo kumenipa wenyeji mkuu Paka Jimmy, so usitie shaka
     
  9. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    .......duh kumbe tuko wengi,hadi leo zijaweza kuweka picha.
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    kARIBU SANA MKUU!!
     
  11. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wana JF wameunga mkono hoja, karibu.
    Jitahidi kufuata kanuni za jamvi
     
  12. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Karibu sana
     
  13. papason

    papason JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Karibu jamvini
     
  14. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu!
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu jamvini
     
Loading...