Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hodi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mfereji maringo, Nov 19, 2010.

  1. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wanajukwaa leo naingia rasmi jukwaani naomba mnipokee, nimekuwa nikifatilia mijadala mbalimbali jamvini kwa muda mrefu, nimeona nami kuna haja ya kujisajili ili nipate nafasi ya kushare mambo mbalimbali na wana jamii wenzangu hapa jukwaani,
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kasome rules za jf kwanza.
    Hupaswi kujitambulisha humu, nenda jukwaa la utambulisho.
    Paka jimy kama upo around mletee jf rules huyu mdau.
     
Loading...