Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Masiko W. M., Nov 14, 2010.

  1. M

    Masiko W. M. Member

    #1
    Nov 14, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hodi katika jukwaa la jamii, jamani Mpo?
    kwa pamoja nawasalimu, Hamjambo?

    Basi tupo pamoja.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Karibu,ila huku umepotea kidogo,huku tunahabarishana mambo ya mabiashara,mabizinezz na mauchumi. Unaweza ukaona kimya sana kumbe umeingia mlango sio.
     
  3. P

    Popompo JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    karibu nami naanza kuwa mwenyeji.karibu sana
     
  4. J

    Jafar JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibu sana :welcome::welcome:
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wewe acha usanii unaingia,unakaa na baadaye unapiga hodi!wewe ni kabila gani?hizo ndiyo mila na desituri za kabila lako?
     
Loading...