Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hodi...

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Moseley, Jul 10, 2010.

  1. Moseley

    Moseley Senior Member

    #1
    Jul 10, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari za humu ndani? nafurahi sana kwa kujiunga na jamii forum.. I hope kuwepo kwangu hapa nitajifunza mambo mengi na kufahamu mambo mengi pia...

    Ila sijaielewa forum moja hapa JF.. Forum hii inaitwa MAMBO YA KIKUBWA.....

    Hii forum inahusu nini hasa???
     
  2. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Karibu kijana... Naona umekuja macho yako sehemu moja tu... anyway, wenye ujuzi watakuelewesha
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Kabla hatujamwelewesha, ngoja kwanza atatue tatizo lake la kutaka kuwa na mwili mkubwa. Mwili kwa maana ya mwili tafadhali.
     
Loading...