Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
  1. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hodi hodi naingia, natumai kufaidika na mengi humu ndani.
     
  2. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    karibu, tupo ndani, hekima, amani, busara na uvumilivu viwe ngao yako
     
  3. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #3
    May 24, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana!!!
    Utafaidika na mengi tu...
     
  4. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Karibu sana. Amani iwe nawe
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ameeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeen
     
  6. K

    Kilian Senior Member

    #6
    May 24, 2010
    Joined: Apr 26, 2009
    Messages: 143
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibu sana. Umesaha kutuambia wewe ni She au He?!!!!!!!
     
  7. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kilian Karibu sana. Ila mbona unabisha Hodi wakati upo Sebulen?
    Maana naona kama thread yako ni ya 6 kama sijakosea? Au unabisha hodi kwa mara nyingine? Maana nyie watoto wa kinyalu mnaheshima nyie hata wajukuu zenu huwa mnawasalimia!
     
  8. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante. ila na wewe haujasema kama ni she/he, hivyo nashindwa kukuaddress. Mimi ni "he", nimeoa na nina familia, ni mtu mzima, sio kijana.najua nitawafaidisha wengi pia kwa utu uzima wangu. asanteni.
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,207
    Trophy Points: 280
    haleluyah......karibu sana...tunategemea pia kupata chakula cha kiroho kutoka kwako
     
  10. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    asante preta.
     
  11. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    karibu sana.BWANA APEWE SIFA!
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bwana asifiwe..... karibu
     
  13. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Karibu Sana, natumaini tutaeneza injili sehemu yoyote ile
     
  14. JS

    JS JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Karibu jamvini Mungu akubariki
     
  15. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    karibu sana, Mungu akubariki.nimependa iyo signature yako, sijui ni wimbo gani huo manake unaonekana ni mwimbo mzuri. safi sana.
     
Loading...