Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hodi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by njiwa, Apr 17, 2009.

  1. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    hodi.. hodi nyumba hii.... mimi ni mgeni eneo hili naomba mnikaribishe kwani mimi ni ndege mtulivu nisiye na matata nimeruka toka MOA, MANZA BAY NIKAFIKA TANGA MJINI , NIKARUKA MPKA HUKU UGHAIBUNI , SASA NIMEKUJA HAPA nnasalamu zenu nataka nizifikeshe nipeni mtama na maji niywe kwanza .. bado ningalipo hapa mlangoni naomba mnifungulie ... jamanii:)
     

    Attached Files:

  2. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Una salamu zozote? Karibu sana!
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    nina salaam nyingi sana nilizopewa kufikisha hapa.. sijui hata nianze wapi.. ila kwa ujumla mnasalimiwa saaana.... na muwapendao na wawapendao
     
  4. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Njiwa karibu sana ndani ya JF, The Home OF Great Thinkers-Where We Dare to Talk Openly.
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Njiwa tuletee salaam ndugu....anza na za moto moto yahke!
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ....karibu sana ndege mwanana.
    ingawa napenda sana kula nyama ya njiwa lakini haswa haswa njiwa wa kike. hebu nijuze jinsia yako ili labda nirejeshe kisu alani.
    ops karibu pita ndani kwanza
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    hahaha , ahsante msanii! nimepita ndani, mimi kaka ni njiwa dume tafadhali hicho kisu kirudishe! akhui wangu..
    Nna salaam zenu toka kwa maboss wa DECI katika rukaruka zangu mmoja wao akanipa salamu akasema "wapesalamu wanajamii kwamba watanzania msipende utajiri wa haraka na wa dezo dezo toka lini pesa ikazaa bila jasho??"
     
  8. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135


    Ah! Watu hawakuwa na mashaka yoyote bwana, kwamba eti UTALIWA?! Wamefuata ushauri wa raisi wao, aliyewahi kusema "lazima uliwe kwanza" :)


    Karibu jamvini. Nice introduction by the way!
     
  9. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,133
    Trophy Points: 280
    LazyDog, si yametimia mkuu! kwi kwi kwi!
     
Loading...